Lời xin lỗi

thanhtn.vb

one-night
Gửi toàn thể ace trong VBC, cuối tuần vừa qua trên sân Lạch Tray diễn ra trận khai mạc Vleague 2011. Theo đúng kế hoạch thanhtn sẽ bố trí vé để ace nhà mình vào xem. Nhưng vì công việc gia đình đột xuất nên thanhtn không thể đồng hành cuàng VBC trong trận đáu cuối tuần rất mong ace thông cảm và thực lòng xin lỗi mọi người về sự cố này, hy vọng sẽ được cùng mọi người cổ vũ cho V.HP các trận tiếp theo
Trân trọng cảm ơn

sonwonder

.:: Bộ Đội Cụ Hồ ::.
Không sao đâu anh.Anh Thành đền bù bằng mấy trận về sau tài trợ cho bọn em ít vé đi xem đá bóng nhé.:rolleyes:

thanhtn.vb

one-night
Okie men, anh cũng thấy chú đăng ký bên HP-FC. có thời gian hoạt động cho vui em ah, có rất nhiều cái hay chú sẽ tìm được đó là những mối quan hệ.

Dragon_VbFc

A D M I N
em cũng xin lỗi anh thành...tại em lo nhiệm vụ lấy vé cho mọi người nên hôm đấy nhà anh có việc mà em gọi nhiều cho anh quá....!!
anh thành đừng trách em nhé.... rất mong lần sau được đi cổ vũ cùng mọi người..!

em cũng xin lỗi anh thành nhá...hôm đấy tại em sốt ruột vé cho mọi người quá... em làm phiền anh thành quá nhiều trong lúc nhà anh có việc
anh thành đừng trách em nhá... rất mong dc đi cổ vũ cho vicem hải phòng cùng mọi người..!!

Sửa lần cuối: