Liệu MU có vô địch được ko?

as0908

Khi mà mùa giải 2009-2010 chỉ còn một vòng đấu nữa thì cuộc đua tới chức vô địch Premier League vẫn còn đầy kịch tích và hấp dẫn. Nhưng ưu thế thực sự thì đang nghiêng về phía clb Chelsea (cái bọn nha giàu tinh vi). Chắc hẳn các cđv của MU cũng đã cảm nhận được nỗi lo lằng và hồi hộp, căng thẳng cực độ trước khi vòng đấu cuối cùng, vòng đấu thứ 38 diễn ra. Thực sự cơ hội vô địch của MU là rất mong manh. Hiện tại MU đang kém Chel 1 điểm (MU:82, Chel:83) và thua tới 9 bàn hiệu số (MU:54, Chel:63) nên về mặt tỉ số thì anh em ta "không thèm chấp", miễn thắng là được. Nhưng có thể đến những cđv nhiệt thành và lạc quan nhất của MU cũng khó có thể tưởng tượng được là MU sẽ dễ dàng vô địch.

Ở vòng đấu cuối cùng này, MU sẽ phải tiếp Stoke City (đối thủ thường chơi rất bùng nổ khi gặp các "ông lớn") tại nhà hát của những giấc mơ, trong khi đó Chel chỉ phải gặp đội bóng đang đứng lết bết ở nửa cuối bảng xếp hạng là Wigan ngay trên sân nhà Stamfort Bridge. Một cánh cửa hẹp, một cơ hội mong manh, liệu rằng MU có vượt qua? Các bạn MUF yêu quý, hãy cổ vũ thật nhiệt tình cho đội bóng con cưng, hãy đặt niềm tin, hy vọng của các bạn lên những đôi chân đẳng cấp... MU vô đối.:eek::eek::eek:

911

Super Moderator
cơ hội vô địch của MU là %10 . nếu chelsea đá dưới phong độ , trong khi đó Wigan đá với %200 sức lực ( tất nhiên MU phải thắng stoke)

as0908

cái thứ ăn may như chelshit cũng chỉ thắng nhờ trọng tài với mấy thằng dở hơi như Gerrard thui, chả bền đâu. Cứ thử xem mấy đồng bạc mà Abramovic quẳng cho có đủ để mua thêm mấy cái cup nữa để đú với MU ko? Chờ sang mùa quýt!
Dẳng cấp ko có, có đầu tư thế đầu tư nữa cũng có mà đú bằng niềm :>

Trình độ vậy mà cũng dám đăng bài này lên. Mình thật sự không hiểu sao BQT lại cho bạn làm Mod dự bị nữa. "Nhiệt tình + ngu dốt = phá hoại " đấy!

muahoacai

Trình độ vậy mà cũng dám đăng bài này lên. Mình thật sự không hiểu sao BQT lại cho bạn làm Mod dự bị nữa. "Nhiệt tình + ngu dốt = phá hoại " đấy!
2 anh em hơi quá lời rùi , sự yêu sự ghét của mỗi người mỗi khác
chúng ta chỉ nên đưa ra chính kiến của riêng mình chứ đừng nên như thế này chứ
cả 2 có nên nghĩ lại chăng

as0908

Trình độ thế nào? Ông anh có tuổi thì vào chém gió đê, có sợ Tổng cục 2 ko?
:>:>:>:>
Đừng tưởng tôi chỉ biết mỗi đá bóng, thích nghiêm túc thì tôi nghiêm túc đc liền, ông anh gioi thì mai xin làm min nhé, làm mod làm gì cho nó mang tiếng :)

911

Super Moderator
thôi thôi , cho tôi xin 2 ông
muốn chém nhau về sport thì vào ; bongdaso.com, thethao.vietnamnet.vn......
vào đó chém cùng các fans bóng đá nhé
ko biết ai giỏi hơn ai như thế nào ....?

Nhận định vấn đề sai lệch rồi.
Mình sẽ chỉ ra trong topic này bạn có ba cái sai:
- Làm mod thì không được viết sai chính tả.
- Phân tích vấn đề bạn nên đứng trên lập trường của cả 2 phía.
- Ngôn từ của bạn không được hay lắm.
Mình không phải fan của MU cũng không phải của Chealse. Thấy cái bài viết của bạn dở quá thì tham gia góp ý thôi. Với tình trạng số lượng member như hiện nay thì chất lượng hơn số lượng bạn ạ.
Bạn còn trẻ, năng động có thừa, nhưng kinh nghiệm của bạn còn non quá. Bạn nên ăn nói cho cẩn thận, không nên so đo với các member, làm Mod hay làm chức vụ gì trong BQT cũng nên biết lắng nghe và tiếp thu ý kiến của họ. Bạn nghĩ bạn có khả năng nhưng mình cũng có lời khuyên cho bạn là hãy nên học hỏi thêm đi.

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Theo mình nghĩ, mọi người nên hòa giải. Đừng vì sở thích của mỗi người mà gây mất đoàn kết. Mỗi người có một nhận định, một ý thích riêng mà. Chỉ còn mấy tiếng nữa thôi, những khúc mắc sẽ được giải quyết thôi. Đêm nay có thể nói là lịch sử đây, mọi chuyện đều có thể xảy ra. Hồi hộp quá.

as0908

ặc, thế đấy, hết có nói nổi. Chel năm nayh mạnh ghê nhỉ? :>
Năm sau cố mà vô địch nha, vô địch theo cái kiể tiêu tiền vung vít thế này mà bền được thì quả là siêu hạng đó :>
Xin nhắc lại là em ko pải mod box này nên em nghĩ em hoàn toàn có thể nc như những mem khác, có thể đưa ra ý kiến chủ quan của mình. Hết.
Chỉ là bài vui vui thui, bác thích chel thì bác nhảy vào chém Mu, sao pải lôi nhau ra mà chỉ trích. Lý cố ghê cơ.
Ngày nào mà em chả học, ko học thì em chết à, bác có giải được bài tập điện từ ko thì giải giúp em đê :), cứ lý cố hoài, học mới chả hành.
Nhưng dù sao cũng cám ơn góp ý của bác nhé :), em sẽ tiếp thu. ok?

NiceDream

Active member
Oài, 22 cầu thủ tranh nhau 1 quả bóng, bao nhiêu đội tranh nhau 1 ngôi vô địch, hàng ngàn fan bảo vệ đội tuyển ưa thích của mình. Bóng đá thật thú vị...

911

Super Moderator
Oài, 22 cầu thủ tranh nhau 1 quả bóng, bao nhiêu đội tranh nhau 1 ngôi vô địch, hàng ngàn fan bảo vệ đội tuyển ưa thích của mình. Bóng đá thật thú vị...

như thế nó mới dc gọi là môn thể thao vua :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
mình nói topic đóng rồi mà a e cứ chém
vậy chém tiếp đi nào
MU đã vô địch 3 năm liên tiếp rồi, năm nay chelsea vô địch cũng đúng
2 lần đối đầu thắng cả 2
ko tiếc nuối cho ai
chúc mừng tân vuong chelsea:chika45::chika45::chika45::chika45::chika45: