Logo mới VinhBaoClub

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Để đáp ứng nhu cầu đổi mới của diễn đàn, mấy ngày hôm nay, mình cùng đệ mình là cabautroi cùng ra ý tưởng thiết kế logo mới của diễn đàn. Và tới hôm nay thì đã hoàn thiện, công bố cho cả nhà cùng biết, góp ý và đưa ra những nhận xét về logo.

Về mặt ý tưởng và ý nghĩa của logo, mình để mỗi người cùng cảm nhận, và đưa ra những ý kiến của riêng mình. Nào, cùng đưa ra nhận xét nào mọi người.

Ha vnview

Em nhìn logo mới này có nét giống như bảo hiềm bảo việt, nếu đc BQT thử thêm một chân ôm dưới logo có đề là <tuổi trẻ vbc> và ghi mốc năm của 4r.Như vậy càng về sau càng có cội và ý nghĩa hơn....h`j : )

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Okie, anh sẽ xem xét lại, và chỉnh sửa sao cho tốt nhất. Chắc phải làm cuộc thi thiết kế logo cho cả nhà cùng thiết kế, rồi lấy mẫu đẹp nhất chứ nhỉ.

NiceDream

Active member
em thấy logo này cũng đẹp mà. anh admin phát động thi thiết kế logo và đồng phục cho nhà mình đê...

Vann máy bay

Super Moderator
Đúng là thấy giống của Petro thật anh ạ ^^ Nhìn như ngọn lửa á nhưng mà đẹp hơn cái cũ nhiều rồi. ^^

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Thì đúng nó là lửa mà, còn trông như gì nữa. Lửa cũng là một phần ý nghĩa của logo đấy.

quanthang16

hơi đơn điệu về màu sắc anh ạ,em thấy màu xanh tượng trưng cho màu của 4rum,của áo đồng phục hay của hòa bình,đoàn kết thì chưa được sử dụng tại đây,mà thấy mọi người bảo giống petro.. nhưng lửa của họ màu xanh mới là lửa tốt của mình màu vàng đỏ chắc là lửa ko tốt rồi.:>:>