Mời cả nhà đến ăn sinh nhật Khá nào :))

fri360

™ Hạnh Phúc Ảo ™
Ếu, Bánh này thiếu sao nhở

Thêm ít hoa cho lãng mạn nhở.

Ít quả ăn cho no bụng

Làm Ít Rượu Bia nhở

Làm ít bánh hamburger nữa chứ.

Một ít nhạc nền cho đậm đà nhở

Mọi người cứ ăn uống đi nhá :)),

Chúc Khá sinh nhật vui vẻ :">,

sonwonder

.:: Bộ Đội Cụ Hồ ::.
chúc bác khớ sinh nhật vui vẻ. em ko đi được nên cử nhân viên sang chúc mừng bác

thuthuy

Chúc Khá sinh nhật vui vẻ!!! tuổi mới nhiều nhiều may mắn & thành công. mau mau ăn miếng bánh & uống chút rượu. hì...hì...

Sửa lần cuối:

fri360

™ Hạnh Phúc Ảo ™
chúc thằng bạn sinh nhật vui vẻ nhé ! tao làm miếng bánh đầu tiên nhé ! thêm ít rượu nữa nè !

Ờ, cảm ơn mày, khi nào về đi uống nhé ;))

chuẩn bị tinh thần sang tài chính ăn ốc nóng và ngắm gái nhé bác khá :>:h

Ốc thì nóng quá, nhưng ngắm gái thì sướng thật :)). Thanked ku Em nhé :X, mà học tập sơn kìa, tặng hẳn anh cô gái, chả phải ngắm trộm ai :))

chúc bác khớ sinh nhật vui vẻ. em ko đi được nên cử nhân viên sang chúc mừng bác

Chú hiểu anh quá nhở :)), nhưng nhân viên này thế kia, ai dám bảo toàn cho cô ý =)) cảm ơn chú nhiều :X

gớm chưa............:confused: lão Sơn này gê quá :(( =((
:banhbao28: chúc a Khá sn vui vẻ >"< :banhbao37:

Có gì đâu, món quà này mới thích ý cô à. uh, cảm ơn cô, chúc Em vui vẻ. Thanked!

Chúc Khá sinh nhật vui vẻ!!! tuổi mới nhiều nhiều may mắn & thành công. mau mau ăn miếng bánh & uống chút rượu. hì...hì...

Ếu, uống rượu sợ lắm thúy à, bày R ra cho oai ý mà :)) ăn ít bánh thui :">, Cảm ơn Thúy nhiều nhiều :)

ImageView.aspx

Khá ah, sinh nhạt bánh thì phải có nến để thổi chứ nhỉ, sn Khá vui vẻ nha.hi... hơi muộn 1 tý.hi

Sửa lần cuối: