Mừng sinh nhật heheuce

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Sáng dậy, nhìn xuống xem có sinh nhật thành viên nào không, và lại thấy hôm nay đặc biệt quan trọng với một thành viên. heheuce, thành viên có sinh nhật trong ngày hôm nay, ngày 30 tháng 12. Nhân ngày đặc biệt quan trọng này, chúc heheuce luôn vui vẻ, hạnh phúc, thành công trong cuộc sống và trong học tập. Tất cả ngày trong năm đều là ngày vui. Và cuối cùng vẫn là chúc sinh nhật vui vẻ.
HAPPY BIRTHDAY!

only_you

Member
hok bik mọi ng` thế nào chu' e chẳng bao h để i' ng` sinh nhật của mình ca? nó cu' trôi qua nhu chua tu`ng có lâu thành wen
giờ nghĩ đến sinh nhật cu' là lạ làm sao ak'

we^n chúc heheuce sinh nhật vui vẻ & đ.c nhìu ng` nũa chúc mùng sinh nhật!!!!

Sửa lần cuối:
G

Guest

Guest
chào heheuce, lúc nào ăn bánh sinh nhật mời mình câu nha hehe :)

cavoicoi

Member
hok bik mọi ng` thế nào chu' e chẳng bao h để i' ng` sinh nhật của mình ca? nó cu' trôi qua nhu chua tu`ng có lâu thành wen
giờ nghĩ đến sinh nhật cu' là lạ làm sao ak'

Em nói thật đó hả only_you. vậy sinh nhật năm sau em thử làm gì đó khác đi. anh cũng vậy, chưa từng tổ chức sinh nhật, nhưng vẫn có bạn bè nt chúc mừng, được vậy anh thấy cũng vui. cả forum nhớ nhá, 13/10 năm sau nhớ vào forum chúc mừng sn only_you đấy. ^^

only_you

Member
e hok thick sinh nhật lắm vì đ.c mọi ng` quan tâm e thấy ....ngại mớY lạ chu'
cũng zui nhung tháy sao sao ak'

Vann máy bay

Super Moderator
Con bé này lạ nhỉ ^^ Chị thì thích sinh nhật nhất đấy.Cả năm chả có ngày nào thấy quan trọng bằng sinh nhật của mình cả.
@heheuce : happy birthday to u ^^ Zhu ni shengri kuai le !

heheuce

hehe.lau lam roi moi vao dien dan.cam on cac ban nhieu nhe.hihi.sn minh qua 2 thang rui.gio moi biet cac ban chuc mung.hjhj