mem A3(2005-2008 VB) điểm danh cái nhảy!!

sonwonder

.:: Bộ Đội Cụ Hồ ::.
chẹp chẹp!!:p kính thưa các vị phụ huynh,các ông các bà họ hàng nội ngoại của các vị.anh em lối xóm bạn bè gần xa.tình hình là sau một thời gian xăm xoi nhồm ngó vào 4r ê quyết định đk làm thành viên của 4r đơn giản vì e là dân thuốc lào chính gốc:7smiley_vn14: nay do yêu cầu tính chất công việc và phía đối tác yêu cầu e quyết định zo điểm danh cái :cool:

full name : phạm văn Sơn cựu học sinh 12a3 THPT Vĩnh Bảo niên khóa 2005-2008 do thầy gì gì Văn Tuyến làm chủ nhiệm:cool:
hiện tại đang là sinh viên năm 2 khoa công nghệ thông tin trường HPU
nghe nhạc, xem phim,ngich linh tinh là sơ thik của e
dòng đời xô đẩy khiến e zo đây.mong các bác xô đẩy tiếp đi đâu thì đi:eek:

mong được sự giúp đỡ ACE 4r!!d.d.

911

Super Moderator
chẹp chẹp!!:p kính thưa các vị phụ huynh,các ông các bà họ hàng nội ngoại của các vị.anh em lối xóm bạn bè gần xa.tình hình là sau một thời gian xăm xoi nhồm ngó vào 4r ê quyết định đk làm thành viên của 4r đơn giản vì e là dân thuốc lào chính gốc:7smiley_vn14: nay do yêu cầu tính chất công việc và phía đối tác yêu cầu e quyết định zo điểm danh cái :cool:

full name : phạm văn Sơn cựu học sinh 12a3 THPT Vĩnh Bảo niên khóa 2005-2008 do thầy gì gì Văn Tuyến làm chủ nhiệm:cool:
hiện tại đang là sinh viên năm 2 khoa công nghệ thông tin trường HPU
nghe nhạc, xem phim,ngich linh tinh là sơ thik của e
dòng đời xô đẩy khiến e zo đây.mong các bác xô đẩy tiếp đi đâu thì đi:eek:

mong được sự giúp đỡ ACE 4r!!d.d.

đề nghị post vài bức ảnh lên cho anh em chém . chém cho tan tác, chém cho thân tàn ma dại , mỗi mảnh bay đi một phương .( hôm nào dạy tớ chút tiếng anh nhé):):):)
mà cậu bạn ở xã nào thế nhỉ., có bạn gái chưa ( để các chị , các em trong 4r còn biết chứ)
:>:>:>:>:>:>:>:>:>:>:>:>

sonwonder

.:: Bộ Đội Cụ Hồ ::.
đề nghị post vài bức ảnh lên cho anh em chém . chém cho tan tác, chém cho thân tàn ma dại , mỗi mảnh bay đi một phương .( hôm nào dạy tớ chút tiếng anh nhé):):):)
mà cậu bạn ở xã nào thế nhỉ., có bạn gái chưa ( để các chị , các em trong 4r còn biết chứ)
:>:>:>:>:>:>:>:>:>:>:>:>

ọc chém thế thì ai dám post lên chứ.thôi để e yên tý đi bác:rolleyes:.tiếng anh ý ha? biết ji đâu mới có lv3 toec đang học đếm thôi mà:)
mừ lính mới zo mà 4r ko có quà các cháo đón ah?chán èo:mad::mad:

ah quên bạn gái thì nhiều nhưng người yêu chưa có!!