Mem mới xin chào cả nhà :D

huangmingjun88

[X-V.I.P] - Trùm Giải Trí
Qua anh em bên HPFC được biết có diễn đàn của những công dân VB.Mặc dù giờ không còn ở VB nữa,nhưng mang trong mình gốc gác của đất VB.Nên hôm nay đăng kí tham gia diễn đàn cùng moị người.Hi vọng được quen biết thêm nhiều anh chị em.Mới vào có gì các anh chị em chỉ dạy thêm nha.

huangmingjun88

Tên:Hoàng Minh Tuấn
Năm sinh:1988
Quê quán:Hòa Bình-Vĩnh Bảo
Chỗ ở:Quán Toan-Hồng Bàng-Hải Phòng
Hiện đang học tập và sinh sống ở Nam Ninh-Quảng Tây-Trung Quốc
Nick yahoo:nongdandi_sh_hp1988
Sdt:0934223942

Rất vui khi được làm quen với mọi người :D

nhoccafe

Well come bạn đến với ngôi nhà chung của chúng ta chúc bạn có những giây phút vui vẻ...thế bạn đang du học bên trung quốc ah mình cũng có ông anh đang học cao học bên nam ninh .

huangmingjun88

Well come bạn đến với ngôi nhà chung của chúng ta chúc bạn có những giây phút vui vẻ...thế bạn đang du học bên trung quốc ah mình cũng có ông anh đang học cao học bên nam ninh .

Mình đang học bên đấy,còn hơn năm nữa là xong thôi :D

friend_kute

friendkute
hello a.hehe.đã gạp mặt nhưng chưa biết tên,đến giờ mới biết.khiếp có cái tên mà a giấu kĩ vây!
Chào mừng a đã gia nhập diễn đàn VBC nha.hi vọng a tham gia VBC nhiệt tình và tìm được niềm vui ở VBC.
a vẫn nợ e cốc rượu chào mừng đó nha.:>:h

huangmingjun88

hello a.hehe.đã gạp mặt nhưng chưa biết tên,đến giờ mới biết.khiếp có cái tên mà a giấu kĩ vây!
Chào mừng a đã gia nhập diễn đàn VBC nha.hi vọng a tham gia VBC nhiệt tình và tìm được niềm vui ở VBC.

ơ mềnh có vay đâu mà lại nợ nhỉ???chết thật mà mềnh lại quên tên 2 tình yêu còn lại của anh Thành rồi :(

ếu,chị Lan mấu thế..!! hum đấy anh ấy mời thì ko uôg... vào forum mới chém..haha

còn em Dâu Tây này là em nào nhở???Khai tên ra mau

Sửa lần cuối:

nhoccafe

Ghớm em chỉ được cái chém là nhanh thui có thấy em uống rượu khi nào đâu hehe:banhbao26:

princess_iu_iu

»—¶.¶gøc—¶—¶âÑ—Pr¡nÇeŠŠ
thik anh này ùi đấy, anh đang ở TQ à? thik nhỉ??? em cũng thik TQ lắm!
nhìn cái tên biết dân tiếng trung ùi!!!

daibangbienxanhk

Thành viên Thân Thiện
ANH Tuấn là cái anh đẹp zai.đeo kính ;mà từ đầu bữa đến cuối bữa hum đó toàn uống nước ngọt fai ko nhỉ..??hix mình bảo 100% mà lại nhăn nhó bảo "anh xin !anh ko bít uống"thì fai.hehehehh

friend_kute

friendkute
ơ mềnh có vay đâu mà lại nợ nhỉ???chết thật mà mềnh lại quên tên 2 tình yêu còn lại của anh Thành rồi :(

Hix.hôm đó giới thiệu 23 lần mà a ko nhớ được.nản thế.e mời a chén rượu khó khăn vậy cơ mà.a lúc đó say nước ngọt bảo cho a nợ còn gì.trí nhớ a kém quá

Ghớm em chỉ được cái chém là nhanh thui có thấy em uống rượu khi nào đâu hehe:banhbao26:
a làm sao thấy được chứ.hay mai a đi uống với e ko?kekee

ếu,chị Lan mấu thế..!! hum đấy anh ấy mời thì ko uôg... vào forum mới chém..haha

nè nè.hôm đó còn tha cho e đấy nha.X.V.IP gì chứ.

Sửa lần cuối:

huangmingjun88

thik anh này ùi đấy, anh đang ở TQ à? thik nhỉ??? em cũng thik TQ lắm!
nhìn cái tên biết dân tiếng trung ùi!!!

thích rồi cơ à?mà đã gặp bạn chưa nhỉ?Hôm nào qua Tàu 1 chuyến ;))

ANH Tuấn là cái anh đẹp zai.đeo kính ;mà từ đầu bữa đến cuối bữa hum đó toàn uống nước ngọt fai ko nhỉ..??hix mình bảo 100% mà lại nhăn nhó bảo "anh xin !anh ko bít uống"thì fai.hehehehh

em này à em nào? ai bảo từ đầu đến cuối uống nước ngọt...Mãi về sau mới uống nhá :D

@Dâu Tây:ko cho a cái số đt à ??? Bọn e ném đá a nhẹ thôi nhé :D

Sửa lần cuối: