Naruto_9x, Đơn xin từ chức Mod.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Naruto_9x

Tình Đắng
Thân gửi tới anh M.I.N; các Smod, Mod và các thành viên của diễn đàn.
Tôi là Naruto_9x hiện đang nắm giữ chức vụ Mod cho một số chuyên mục của diễn đàn,trong thời gian đảm nhiệm chức vụ trên,không những tôi không hoàn thành tốt nhệm vụ mà còn có những lời lẽ,bài viết,hành động gây mất đoàn kết trong 4rum,không tôn trọng lời nhắc nhở của các Smod,gây nên cuộc xung đột giữa 4rum ta và 4rum thptvinhbao.net...làm tổn hại không nhỏ đến hình ảnh của diễn đàn.Vậy nên tôi viết đơn này mong anh chị em và các anh chị trong ban quản trị cách chức em cho em làm member bình thường,và nếu có thể hãy banned nick em vô thời hạn nếu có thể.Trong diễn đàn mình có rất nhiều người tài giỏi và có trách nhiệm để thay tôi quản lý các chuyên mục đó.Nếu được,tôi xin vô cùng cảm ơn anh chị em đã hiểu cho tôi.

PS: hẹn gặp anh chị em trong một time sớm nhất có thể,nhưng có lẽ sẽ còn rất lâu nữa,lúc đó chắc 4rum ta đã thực sự phát triển và lớn mạnh.Lời cuối xin chúc anh chị em luôn may mắn và thành công.

Nho_QueHuong

Có lỗi thì sửa , chứ sao lại làm như vậy , ai mà chả có lúc làm lên lỗi lầm, chú phải biết nhìn nhận vào đó để phấn đấu lên chứ 1 lần vấp ngã cho vạn lần thành công, hãy suy nghĩ lại nhé

Naruto_9x

Tình Đắng
chẳng có gì không hiểu nổi ở đây cả,Naruto_9x làm việc ko hiệu quả thì nên từ chức là đúng thôi,với lại Naruto_9x có lý do riêng không tiện nói.

nhoccafe

chẳng có gì không hiểu nổi ở đây cả,Naruto_9x làm việc ko hiệu quả thì nên từ chức là đúng thôi,với lại Naruto_9x có lý do riêng không tiện nói.

Chú em ah a đã từng làm Admin cho 1 số diễn đàn lớn anh hiểu lí do của chú nhưng a thấy chú là 1 ng rất thẳng thắng đây chỉ là 1 diễn đàn về mặt tinh thần của tất cả anh em sinh viên xa nhà chư chúng ta cùng tâm sự giao lưu và chia sẻ lẫn nhau...nhưng điều quan trọng là biết mình sai. Chúng ta đều là thanh niên mà cuộc sống thì luôn luôn biến đổi con người cũng vậy 24h khác nhau hoàn toàn...anh nghĩ cái biệt danh Mod hay admin hay Smod...nó chẳng là gì cả mà chúng ta đến đây là cùng muốn trò chuyện giao lưu và học hỏi...chính vì thế anh mong rằng chúng ta hãy lạc quan lên nhé...

violet_buon

Chắc pùn vì chuyện pị gái đá đây.chắc giận cá chém thớt.thôi dù sao cũng chúc chú ra đi thượng lộ bình an.hẹn ngày trở lại.:>:h:>:h

Naruto_9x

Tình Đắng
Cám ơn mọi người,đúng là danh hiệu nó chỉ là tên gọi nhưng cái chính là việc mình đã làm được những gì đấy,em nhận thấy em chẳng những không đóng góp gì nhiều mà toàn phá dđ thôi,mong mọi người hiểu

coam_vinhbao

4 rum cũng chỉ biết chú quyết định ra đi còn lý do như thế nào thì có thể chỉ có chú là người hiểu nhất.Chúng ta tham gia diễn đàn như vậy đã coi nhau như anh em trong 1 nhà rồi,có những người xa nhà rất muốn đc gặp đồng hương của mình.Tham gia diễn đàn ai cũng cảm thấy vui vẻ và đều có sự cố gắng của mình,và thông qua diễn đàn biết đc tình hình ở quê nhà.Chú cũng như tất cả các thành viên đã cố gắng vì diễn đàn và cũng tạo dc niềm vui lớn đối với những gia đình nghèo...Tuổi của chú vẫn còn trẻ,tính tình thì nóng nảy chút cũng là chuyện thường mà.Theo như chú nói chú đã không hoàn thành phần chức trách của mình,và đã gây lên điều ko hay đối với 4rum thpt vinhbao,theo anh nghĩ chú có những cư xử ko đúng những lời lẽ ko phải nhưng chú làm vậy cũng để bảo vệ diễn đàn.Ai cũng có lòng tự trọng của mình,chú vì mọi người thì mọi người sẽ vì chú.Việc chú ko muốn giữ chức vụ Mod nữa sẽ là điều tiếc nuối đối với các thành viên trong 4rum đó.Chú suy nghĩ kỹ đi,ai cũng muốn ra đi như chú chỉ vì lý do ko đáng phải như vậy,thì 4rum sẽ ntn?Biết sai biết sửa là dc mà
.Anh tham gia diễn đàn rất muốn mọi người trong 4rum vui vẻ đoàn kết.Anh cũng cảm ơn chú đã ghe thăm nhà anh

911

Super Moderator
Min Ghé qua xem xét đi chứ, đơn này cũng lâu rồi đấy.
Nếu naruto Đã ko còn nhiệt huyết với chức vụ mod của mình thì hãy làm cho cậu ấy toại nguyện đi
. Nhân đay cũng nhắc nhở mọi người khi Đã đăng ký làm mod cho dd thì hãy cố gắng làm tốt việc của mình ( trong Khả năng)
Thanks

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.