nEw mEmbEr!!

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Chào thành viên mới (mặc dù biết em từ hôm qua rồi ^^). Cho mọi người biết một vài thông tin về em đi.

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Ờ thì thông tin về Họ tên, ngày tháng năm sinh, trường đang học, nếu có thể thì thêm cả yahoo, cả số điện thoại (nick yahoo với sđt không bắt buộc nha, vì đây thuộc về quyền riêng tư của em mà). À mà nếu có ảnh thì em có thể post lên mục ảnh thành viên nữa thì càng hay :).

hjhj!! e tên Thơ, sn 94! hjhj
yh :skittishgirl_xteen
sdt: 01692928976
ảnh kủa e muk` post lên là cháy màn hjnh` ák!! (đùa thOy!)
Khj nàO lÙm wen zOj' mỌi người hết e sẽ chO mọi người xem!! yên tâm là e hOk đến nỗi xấu đâu!! hjhj!!

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Way admin, thế mình có đc coi là "thành viên mới" ko thế admin ????
Ờ nhỉ, câu này cũng hơi khó đây. À mà cậu chưa giới thiệu về mình đúng không, thế thì là thành viên mới rồi, vào giới thiệu đi, rồi mình sẽ công nhận cậu là thành viên cũ của diễn đàn :chika:

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
OK !!!
Mình tên : Hồng Hà
yahoo : se7en_qt hoặc freedom_dh
DT : +7926 944 19 46
Ảnh mình sẽ post sau nhé !
Đã nhận, từ giờ lúc này trở đi, từ rày trở lại, mọi người đã công nhận cậu là một thành viên cũ của diễn đàn, thế là không còn mới nữa rồi...

mua_tuyet

Đã nhận, từ giờ lúc này trở đi, từ rày trở lại, mọi người đã công nhận cậu là một thành viên cũ của diễn đàn, thế là không còn mới nữa rồi...

Thế nếu lập nick mới còn thông tin về bản thân vẫn...như cũ thì tính thế nào bạn addmin ????

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Thế nếu lập nick mới còn thông tin về bản thân vẫn...như cũ thì tính thế nào bạn addmin ????
Ờ thì.... Lại một câu hỏi khó, thôi thì thế này, lúc ấy thống nhất người thì là cũ, còn cái nick thì là mới. Hic, lằng nhằng ghê nhở, mới mới cũ cũ cứ lẫn lộn hết cả lên.

comnhom

e mao muoi thay admin tra loi cai!!
thi van cu thoi. hỏi thế mà cũng hỏi. hee. ban đừng hỏi admin nữa nhá bác ấy "háo sắc" ko thik trả lời bạn nam đâu. có mình tiếp truyện thay rồi nè!

ninhuycan

yêu cầu anh admin vân đông các thành viên mới ra măt thì postt ảnh cho moi người biết măt nhau

Sửa lần cuối:

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
e mao muoi thay admin tra loi cai!!
thi van cu thoi. hỏi thế mà cũng hỏi. hee. ban đừng hỏi admin nữa nhá bác ấy "háo sắc" ko thik trả lời bạn nam đâu. có mình tiếp truyện thay rồi nè!
Suỵt, nói bé thôi chứ, cô làm lộ hết bí mật của anh rồi. À, mà lại thêm đứa háo trai đây, cứ thấy trai là sán vào thế hả?

luongsonba90

Đề nghị mọi người đề rõ ngày tháng năm sinh và giới tính để phân biệt . "Hic chủ yếu để mình tìm ... thôi" . Còn nếu ai không chấp nhận thì admin cho thành BD đi ... -> biện pháp cục hay đó . Không điền giới tính thì để BD . keke ác quá

mua_tuyet

Đề nghị mọi người đề rõ ngày tháng năm sinh và giới tính để phân biệt . "Hic chủ yếu để mình tìm ... thôi" . Còn nếu ai không chấp nhận thì admin cho thành BD đi ... -> biện pháp cục hay đó . Không điền giới tính thì để BD . keke ác quá

Cha luongsonba này ngày học C3 chắc ko chịu học sinh học đây mà. Không ghi rõ thì phải là lưỡng tính chứ BD là thế nào

barcaga

e có cái ảnh tự sướng,các bác cổ vũ cho e cái :D

Sửa lần cuối: