Người yêu bạn, và người bạn yêu, bạn sẽ chọn ai?

Rockchik

được lựa chọn bạn sẽ chọn ai,
Giữa người bạn yêu và người yêu bạn?

Khi bạn khóc ,
Người bạn yêu lại quay lưng để đi chơi với đám bạn....
Còn người yêu bạn sẽ chạy tới an ủi , chăm sóc bạn....

Khi mà mưa thì bạn nhớ người bạn yêu phải hem............... còn người đó thì seo nào lại nhớ đến một người khác, và cũng có thể là nhiều người khác nữa..................... còn người yêu bạn thì sẽ lại rất nhớ bạn

Khi bạn đau,
Người bạn yêu chỉ biết nhìn,
Còn người yêu bạn sẽ chạy ngay đi mua thuốc...

Những ngày lễ,
Người yêu bạn sẽ tặng bạn những món quà,
Còn người bạn yêu,
Thì sẽ ko và ngược lại................

Tôi đã chọn người tôi yêu.................
Và tôi thấy điều đó là đúng................
Vì người tôi yêu..................................
Ko cho tôi 1 cái gì khác .....................
Ngoài những sự chờ đợi và những cái đau lòng khác .........thấy có ai khùng như tui hem....................

Còn các bạn thì sao..............
Nếu được lựa chọn bạn sẽ chọn ai,
Giữa người bạn yêu và người yêu bạn?..........
Ok cũng có nhiều người vẫn pék nhưng vẫn đâm đầu vào người mà mình yêu chứ hem phải là người yêu mình....................."
hj các bạn mún chọn người nào ??

fri360

™ Hạnh Phúc Ảo ™
hà hà chọn người mình yêu thôi,nếu không có tình cảm thì vẫn chỉ là tình bạn???ai lại chon người mình không yêu.tình yêu là có lý trí...he he,người ta yêu dẫu là ai ta vẫn yêu/

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Ờ, quatmo nói cũng có lý. Nói chung yêu nó là cái đó khó hiểu lắm, thế nên đến bây giờ, mình đã có ma nào đâu. Thôi ở một mình nuôi thân béo mầm vậy. :D

cavoicoi

Member
hà hà chọn người mình yêu thôi,nếu không có tình cảm thì vẫn chỉ là tình bạn???ai lại chon người mình không yêu.tình yêu là có lý trí...he he,người ta yêu dẫu là ai ta vẫn yêu/

Nói vậy chắc quatmo đang giành tình cảm cho "cô nàng" nào nồng nàn lắm :)

cavoicoi

Member
Ờ, quatmo nói cũng có lý. Nói chung yêu nó là cái đó khó hiểu lắm, thế nên đến bây giờ, mình đã có ma nào đâu. Thôi ở một mình nuôi thân béo mầm vậy. :D
Chính xác là bác admin không "cưa" nổi cô nào, nên bắt buộc phải "béo mầm" thôi :chika:

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Có vạch thì con thì họ mới biết là mình cô đơn chứ đệ, để còn có cô nào đó hỏi thăm. Chứ mà họ không biết, thì ai dám vào.

911

Super Moderator

nghe lời anh naỳ. càng nuôi thân càng lớn thì mầm càng nhỏ đi đấy
văn ôn võ luyện
cứ thế mà làm:):):)

Vann máy bay

Super Moderator
Xóm con gái mà mấy cha tám dễ sợ :) Chẳng biết thế nào chứ từng có 2 mối tình : một là với người yêu mình mà mình không yêu và thứ 2 là mình yêu người ta nhiều hơn người ta yêu mình. Kết cuộc là chẳng có cái gì ra hồn cả. Với cái thứ 1 thì cảm thấy chán nản lắm, không có tình cảm mà cứ phải bên nhau thì còn gì khó chịu hơn nữa. Cái thứ 2 thì đau khổ >"<

Naruto_9x

Tình Đắng
các cụ nói rùi,hãy lấy người yêu mình chứ đừng lấy người mình yêu,như vậy mới có hạnh phúc(câu này em nghe lén đc:) )
:>

mua_tuyet

Yêu mà đau khổ vật vã vậy thì... dừng yêu thôi. Tập trung ăn nhậu đã khi nào "phải" yêu hãy tính đi các mem hehehe

được lựa chọn bạn sẽ chọn ai,
Giữa người bạn yêu và người yêu bạn?

Khi bạn khóc ,
Người bạn yêu lại quay lưng để đi chơi với đám bạn....
Còn người yêu bạn sẽ chạy tới an ủi , chăm sóc bạn....

Khi mà mưa thì bạn nhớ người bạn yêu phải hem............... còn người đó thì seo nào lại nhớ đến một người khác, và cũng có thể là nhiều người khác nữa..................... còn người yêu bạn thì sẽ lại rất nhớ bạn

Khi bạn đau,
Người bạn yêu chỉ biết nhìn,
Còn người yêu bạn sẽ chạy ngay đi mua thuốc...

Những ngày lễ,
Người yêu bạn sẽ tặng bạn những món quà,
Còn người bạn yêu,
Thì sẽ ko và ngược lại................

Tôi đã chọn người tôi yêu.................
Và tôi thấy điều đó là đúng................
Vì người tôi yêu..................................
Ko cho tôi 1 cái gì khác .....................
Ngoài những sự chờ đợi và những cái đau lòng khác .........thấy có ai khùng như tui hem....................

Còn các bạn thì sao..............
Nếu được lựa chọn bạn sẽ chọn ai,
Giữa người bạn yêu và người yêu bạn?..........
Ok cũng có nhiều người vẫn pék nhưng vẫn đâm đầu vào người mà mình yêu chứ hem phải là người yêu mình....................."
hj các bạn mún chọn người nào ??
yêu một người không yêu mình như mưa rơi trong rừng nếu là tớ
tớ sẽ chọn người yêu tớ ....tuy nhiên tớ cũng phải có tình cảm với người ta chứ không :cool: chỉ nhận không thôi