Nguyen Binh Khiem

Dragon_VbFc

A D M I N

[MARQUEE]đẹp không mọi người

only_you

Member
mấy hum hô.i e lại phải học hok đ.c đi chán ghê
pa má e đi về kể nghe cũng zuj nhung mà mymum pị móc mất điện thoại thế có đau hok cơ chu'!!!
(a thái có kái điệu vắt chân lên trông ... =)) ghê)

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Đây là những hình ảnh trong mấy ngày lễ hội ở Nguyễn Bỉnh Khiêm đây à thaitl. Lâu lắm rồi, mà đúng ra là từ mình học đại học, chưa được tham dự lễ hội. Thấy nhớ cái không khí ấy quá.

mua_tuyet

Thanks for sharing.
Sắp đc về thăm cụ Trạng rồi. Hè năm 2008 mỗi chiều nóng ko có việc gì làm mua_tuyet lại cùng mấy người bạn xuống đó ngồi tán chuyện. Đi suốt thì thấy bình thường và đơn giản nhưng đi xa thế này rồi việc đơn giản như vậy cũng ko dễ làm đc nữa nên mới thấy đc ý nghĩa của quê hương.

911

Super Moderator

[MARQUEE]đẹp không mọi người

chú em ngồi tư thế này hơi khó coi nhé
đề nghị đổi kiểu ngồi khác ko có em only u lại nhầm chú với .......................................:)
3 năm rồi ko dc đi NBK . ngày trước đi toàn bị thua vì mấy vụ tró chơi . tốn ko biet nhieu tien .nhưng cũng vui

violet_buon

oh.cũng lâu lắm rùi không được đi hội rùi.không biết hội giờ có gì thay đổi không nhỉ.nhớ cụ NGUYỄN BỈNH KHIÊM wa'......hiii

violet_buon

hic.10 năm thi quá khác đấy.tui đây mới 1 năm mà đã thấy khác rùi.10 năm về giờ cẩn thận ngất đấy.....hii

violet_buon

oh trước t còn thấy có cả người nước ngoài về nữa mà.nhưng đi lên đền cụ trạng mà nhiu cảnh phản cảm wa'.nhà cụ là chỗ để các đôi ôm nhau.b có thấy bức ảnh mấy bạn cưỡi lên mấy con trâu đó ko.là tớ thì ko bgio làm vậy...v...vv