Nhà mình chú ý nhá!!!

princess_iu_iu

»—¶.¶gøc—¶—¶âÑ—Pr¡nÇeŠŠ
Theo thông tin mới nhận được từ công an huyện A, chiều ngày 10/12/2010 CA huyện đã bắt tam giam đối tượng ...Hưng trú tại xã Cộng Hiền, huyện Vĩnh Bảo, tp Hải Phòng với hành vi lừa đảo. Nạn nhân là chị Phạm Ngọc Hân cùng huyện.Lợi dụng danh nghĩa đồng hương, Hưng đã lên diễn đàn VBC lấy nick là Nho_Quehuong_vb, lừa đảo của chị princess_iu_iu 2000VBD.Chị Hân đã yêu cầu Hưng hoàn trả số tiền nhiều lần nhưng Hưng không trả, còn dùng những lời lẽ không mấy văn hóa xúc phạm chị Hân. Tại cơ quan điều tra, Hưng đã khai nhận toàn bộ hành vi lừa đảo của mình. Hiện Hưng đang bị tạm giữ tại trụ sở CA huyện chờ ngày xét xử.

Ha vnview

Tội này khó có thể dung lắm, bỏ tù ít nhất 13 năm....sau đó cho đi cả tạo thêm mấy năm nữa ;):dap:;):dap:;):dap:.Mà ko "pằng" cái như mod Lâm hay dùng để bắn bỏ mấy mem boy 4r cũng đc....1 phiếu ủng hộ :eek::eek:

princess_iu_iu

»—¶.¶gøc—¶—¶âÑ—Pr¡nÇeŠŠ
Trông khôn thế mà bị a nhoquehuong lừa.hâh.chắc bà bày cũng có vấn đề gì hả?
hàng xóm với nhau chả giúp thì thôi lại còn dìm hàng nhau mới sợ chứ! hjc!

Tội này khó có thể dung lắm, bỏ tù ít nhất 13 năm....sau đó cho đi cả tạo thêm mấy năm nữa ;):dap:;):dap:;):dap:.Mà ko "pằng" cái như mod Lâm hay dùng để bắn bỏ mấy mem boy 4r cũng đc....1 phiếu ủng hộ :eek::eek:
bắn bỏ giúp em vs anh ới!

taodo

Trùm quậy phá VBC
vụ này lại phải cho điệp viên 008 vào cuộc mới được,để đi điều tra,nếu thật thì hs ngay

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Vụ này có vẻ nhớn. Bác Hưng ơi, sao bác lại để xảy ra nông nỗi này cơ chứ.

Nho_QueHuong

huhu em Hân anh bảo cho em 2000 vbd chú có lấy của em đâu hjc mả lảm topic như thế ,định cho anh vảo tủ 4r ahr ác wa, để nghị anh em giải oan cho mểnh cái huhuhu