NiceDream xin có lời chào trân trọng nhất đến toàn 4rum

NiceDream

Active member
Trích ngang thông tin của NiceDream
1. Họ và tên: Nguyễn Thị Hà
2. Ngày tháng năm sinh: 28/06/1989
3. Nơi ở hiện tại: Thanh Xuân - Hà Nội
4. Nick yahoo: lfu_f
5. Email: hanguyenspv52@gmail.com

Vội quá, chẳng kịp chụp ảnh mới, em dùng tạm mấy cái chụp hôm tết ở phòng trọ vậy. Background hơi dân dã, cả nhà thông cảm ạ! Mong cả nhà ủng hộ nhiệt tình! Chân thành cảm ơn cả nhà!

911

Super Moderator
ko có chỉ số 3 vòng đo hả em
vòng 1, 2 ,3
cho cả nhà biết chiều cao cân nặng nữa chứ
trông cũng xinh nhỉ , vụ này hay đây

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Ố la la, cô em gái mình tham gia dự thi rồi đây. Cùng bầu chọn, bầu chọn nào. Chúc cô em gái tôi may mắn, đoạt giải còn dẫn ông anh già này đi ăn khao chứ.

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
á á chị hà xjnh ghê e bỏ 1 phiếu nà
mà a min ơi bầu chọn = cách nào ạ???
Chưa đến thời gian bầu chọn em ạ, mọi người sẽ đăng ảnh tham gia thi đến hết ngày 30/4, sau đó anh sẽ tổng hợp lại tất cả, và đưa ra danh sách bầu chọn, lúc đấy em sẽ tham gia bằng cách kick vào Vote cho ai em muốn bình chọn, bắt đầu từ 1/5 dến 15/5. Mà em cũng đăng ảnh tham gia dự thi đi chứ, cô em út phải tham gia để khích lệ các anh các chị chứ.

only_you

Member
ôi thoy e mà nhỏ tham gia làm j` ..............hjhj đu'g ngaòi cỏ vũ cho các mem vui hơn a ạ có a là admin thì phải tiên phong chớ aj lại để a SONGNHi and quatmo cướp mất phần

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Nhỏ tham gia anh chị mới có khí thế chứ, với lại em có triển vọng nhất diễn đàn này đấy, vì mọi người ai cũng ưu ái em. Còn anh phải để các anh ấy tham gia trước, còn thăm dò tình hình nữa chứ. Chậm nhưng chắc em ạ.

only_you

Member
a đúg là hjhj nhug zu` sao e thik làm cô? đô.g viên hơn mà công nhận mấy mem nhà mình aj cũng xjnh dễ sợ!!!!!!!!!

fri360

™ Hạnh Phúc Ảo ™
only_you, Em tham gia đi cho vui...mọi người sẽ nhiệt tình ủng hộ cô út đó.

as0908

a', chị Hà (nicedream) xinh khủng khiếp. Chị ơi có phải từ hồi cha sinh mẹ đẻ chị đã xinh như thế không? Ngay từ khi vào diễn đàn em đã được chị ủng hộ ngay từ những bài viết đầu tiên. hi, dù chị chưa đăng ảnh thì em cũng sẽ bình chon cho chị. Nhưng mà chị đăng ảnh rùi nên em..càng bình chọn cho chị. À, thông báo trước cho admin là em sẽ lập nhiều nick ảo để bỏ được nhiều phiếu cho chọ Hà đó. hehe :> :> :> :>

NiceDream

Active member
a', chị Hà (nicedream) xinh khủng khiếp. Chị ơi có phải từ hồi cha sinh mẹ đẻ chị đã xinh như thế không? Ngay từ khi vào diễn đàn em đã được chị ủng hộ ngay từ những bài viết đầu tiên. hi, dù chị chưa đăng ảnh thì em cũng sẽ bình chon cho chị. Nhưng mà chị đăng ảnh rùi nên em..càng bình chọn cho chị. À, thông báo trước cho admin là em sẽ lập nhiều nick ảo để bỏ được nhiều phiếu cho chọ Hà đó. hehe :> :> :> :>

Ôi ôi, xúc động quá! Chỉ cần thế này là đã thấy vui lắm rồi. Chị cảm ơn nhiều nhé! Em cũng tham gia cho vui đi chứ!

Ha vnview

:):), ai cũng mạnh dạn tham gia có phải hay ko ^^... các chị em trong 4r nhiệt tình tham gia nào.
@nice: hí theo chân chị Vann nhưng sao post có 3 cái thế, làm quả 6, 7 cái cho hoành tráng hơn chứ ^_^

NiceDream

Active member
:):), ai cũng mạnh dạn tham gia có phải hay ko ^^... các chị em trong 4r nhiệt tình tham gia nào.
@nice: hí theo chân chị Vann nhưng sao post có 3 cái thế, làm quả 6, 7 cái cho hoành tráng hơn chứ ^_^

Thôi, em thích số 3 hơn. Chất lượng mới quan trọng chứ số lượng có là gì.^^

911

Super Moderator
hiện tại bên nữ đang có 2 người cạnh tranh chức vô địch
bên nam là 6 người
mời mọi người nhanh chân nhanh tay post hình để anh em trong 4r nhìn ngắm rồi lựa chọn ( chém)
tớ sẽ làm ban giám khảo , kiêm thí sinh , :chika::chika::chika::chika::chika::chika::chika::chika::chika:
phải cạnh tranh với mấy ông kia cũng hơi mệt
giờ mình già rồi, có vợ có con. đâu còn dep zai nhu xua nữa .
nhưng vì phong trào vbclub, xấu đẹp cũng cho lên hết .>>>>>>>
đẹp zai ko bằng ..... mặt. hahaha.
3 ngày sau sẽ up hình , mong mọi nguio ủng hộ

NiceDream

Active member
hehe, anh 911 nói 3 ngày sau sẽ up hình. Thật là một tin vừa mừng vừa đáng lo ngại cho các Mr trong 4rum...Nào, hãy cùng chờ đợi nhé!

as0908

Ôi ôi, xúc động quá! Chỉ cần thế này là đã thấy vui lắm rồi. Chị cảm ơn nhiều nhé! Em cũng tham gia cho vui đi chứ!
hi, em tham gia có mà mọi người hủy lun cả cuộc thi mr này ý chứ
Admin sẽ kêu lên:"Oái cuộc thi của chúng ta kém cỏi đến mức có cả thí sinh như thế này sao? Thế mà anh cứ tưởng em chưa bước vào phòng!"
:> :> :> :>

NiceDream

Active member
hi, em tham gia có mà mọi người hủy lun cả cuộc thi mr này ý chứ
Admin sẽ kêu lên:"Oái cuộc thi của chúng ta kém cỏi đến mức có cả thí sinh như thế này sao? Thế mà anh cứ tưởng em chưa bước vào phòng!"
:> :> :> :>

Ax. Đề nghị đồng chí xem xét lại quan điểm này nhé! Tuyệt đối không được phép có suy nghĩ tiêu cực về bản thân như thế...Muốn lên bục giảng, phải tự tin lên...Tham gia nhé!

as0908

Ax. Đề nghị đồng chí xem xét lại quan điểm này nhé! Tuyệt đối không được phép có suy nghĩ tiêu cực về bản thân như thế...Muốn lên bục giảng, phải tự tin lên...Tham gia nhé!
hờ hờ, tự tin lên bục giảng thì em có thừa. Em đi dạy thêm lâu rùi nhưng em nghĩ tham gia cái này nó cứ kì kì, ngại ngại
hi, dù sao em cũng cám ơn chị nhìu!