NiceDream xin có lời chào trân trọng nhất đến toàn 4rum

NiceDream

Active member
Oài ngại gì đâu, tất cả mọi người tham gia, vui là chính mà. Chúng ta là người nhà, anh chị em cả mà. Phần thưởng tinh thần và vật chất đều rất hấp dẫn đấy!

thuthuy

Dáng chuẩn đó NiceDream,hì... thế này thì NiceDream đc bình chọn nhiều lắm đây ta, nào cùng bình chọn cho NiceDream pà kon

Ha vnview

Dáng chuẩn đó NiceDream,hì... thế này thì NiceDream đc bình chọn nhiều lắm đây ta, nào cùng bình chọn cho NiceDream pà kon

Cổ vũ ko ah Thúy? hay lại định bắt chước Only thế?...cậu post mấy cái tham gia cho vui và thêm tinh thần đi chứ ;););)

mua_tuyet

Lâu lắm rồi ko vào room, tự nhiên lại xuất hiện NiceDream thế này anh nhìn mãi mới nhận ra là "người cũ nick mới". Cô bé này xinh ghê ha. Hơn nữa anh thích nhất cái tên hongha nên vote 1 phiếu cho em. Chúc em may mắn !!!

NiceDream

Active member
Hihi, em cảm ơn anh nhé! Lâu lắm rùi cũng không thấy anh vào 4rum, có lẽ là bận quá! Thỉnh thoảng có freetime thì ghé thăm 4rum nhé anh! Mà anh cũng gửi anh tham dự Mr đi...

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Lâu lắm rồi ko vào room, tự nhiên lại xuất hiện NiceDream thế này anh nhìn mãi mới nhận ra là "người cũ nick mới". Cô bé này xinh ghê ha. Hơn nữa anh thích nhất cái tên hongha nên vote 1 phiếu cho em. Chúc em may mắn !!!
Quy ẩn khá lâu, giờ xuất hiện chỉ để chúc NiceDream. Một sự ưu ái lớn của anh mua_tuyet với em đấy Ngố ạ. Thế này thì phải cố gắng mà đoạt giải thôi.

NiceDream

Active member
Quy ẩn khá lâu, giờ xuất hiện chỉ để chúc NiceDream. Một sự ưu ái lớn của anh mua_tuyet với em đấy Ngố ạ. Thế này thì phải cố gắng mà đoạt giải thôi.

Vâng. Em đã cảm ơn anh ấy rồi mà. Thật lòng xúc động quá! Em cảm ơn anh mua_tuyet lần nữa ạ!

tuyenshenglihp

không bít có phải đồng hương không mà bầu cho nữa ............ đăng ký cuộc thi hẳn hoi mà không có thông tin hộ khẩu heeeeeeeeee.........
thui cu vote cho một phiếu....nói nhỏ( được giải thì chia tiền nhé)....heeeeeee

NiceDream

Active member
không bít có phải đồng hương không mà bầu cho nữa ............ đăng ký cuộc thi hẳn hoi mà không có thông tin hộ khẩu heeeeeeeeee.........
thui cu vote cho một phiếu....nói nhỏ( được giải thì chia tiền nhé)....heeeeeee

Hihi Thanks anh. Thông tin hộ khẩu có rùi mà! ^^

hp_style

Active member
Trích ngang thông tin của NiceDream
1. Họ và tên: Nguyễn Thị Hà
2. Ngày tháng năm sinh: 28/06/1989
3. Nơi ở hiện tại: Thanh Xuân - Hà Nội
4. Nick yahoo: lfu_f
5. Email: hanguyenspv52@gmail.com

Vội quá, chẳng kịp chụp ảnh mới, em dùng tạm mấy cái chụp hôm tết ở phòng trọ vậy. Background hơi dân dã, cả nhà thông cảm ạ! Mong cả nhà ủng hộ nhiệt tình! Chân thành cảm ơn cả nhà!

He hê, cô em này ở Thanh Xuân à, gần chỗ mình ha, mà em ở chỗ nào thanh xuân vậy ?

NiceDream

Active member
hihi, anh cũng ở Thanh Xuân mà , mà em ở đoạn nào vậy ? Hnao rảnh qua trường anh chơi ^^

Anh học trường nào cơ? Qua chơi thì nói làm gì, phải để xem có tình cờ gặp nhau không chứ! nếu có duyên nhất định sẽ gặp, còn nếu vô duyên thì e đối diện bất tương phùng...

hp_style

Active member
Anh học trường nào cơ? Qua chơi thì nói làm gì, phải để xem có tình cờ gặp nhau không chứ! nếu có duyên nhất định sẽ gặp, còn nếu vô duyên thì e đối diện bất tương phùng...

uh`, cũng có lý, Anh học trường Học viện công nghệ bưu chính viễn thôg, chắc là em bít chứ, Tình cờ gặp nhau liệu em có nhận ra anh ko ấy chứ, có khi gặp anh roài em lại cứ quay đi thì bít làm sao dc đây .....

NiceDream

Active member
uh`, cũng có lý, Anh học trường Học viện công nghệ bưu chính viễn thôg, chắc là em bít chứ, Tình cờ gặp nhau liệu em có nhận ra anh ko ấy chứ, có khi gặp anh roài em lại cứ quay đi thì bít làm sao dc đây .....

Nếu mà gặp anh em quay đi chắc là bên cạnh anh có 1 anh nào đó đẹp trai lắm,,,hehe, vậy nên nếu thấy chỗ nào có ai đó đẹp trai hơn anh thì anh đứng tránh ra nhé, em sẽ ko mất tập trung vào mục tiêu.hề hề

hp_style

Active member
he he, vậy à, em nói trước để anh còn bít đường chứ, nếu ko đến lúc đó thì ngại lắm nhỉ, he he :))