Off mừng ngày Nhoccafe.... chào đời nhé pakon...!

nhoccafe

Well come tất cả thần dân của VBC ... hôm nay mình xin nghiêm túc...\:D/ và trịnh trọng thông báo... vào thứ 2 tuần sau lúc 6h tối ngày 10/10/2011 cách đây 24 năm về trước 1 thần dân của vương quốc VBC cất tiếng khóc chào đời đó chính là Nhoccafe >:D< . Mình xin mời tất cả Thần dân của VBC ai rảnh và thu xếp được thời gian đến cùng vui với mình nhé...! địa chỉ sẽ là Quán cafe DJ Thảo Vy ngay đầu đường Phan Huy Ích, Trường Trinh đi vào. Hẹn gặp lại nhé...!:7smiley_vn:

sonwonder

.:: Bộ Đội Cụ Hồ ::.
Hi. Chúc bác sinh nhật vui vẻ và thành công trong cuộc sống.

Hẹn bác hôm nào về Bắc uống rượu vậy :)

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Đăng ký tích cực đi chứ nhỉ. Note: Khi đi nhớ mang theo vật phẩm, cấm đi người không nhá.

phamtrongdac

-»(‡ l £ØV€ ¥Øµ ‡ ) »-
anh zai ơi cho em vé vào đi hjk hjk
đường trường trinh kiến an hải phòng có phải ngon ko cơ chứ

nhoccafe

anh ơi em lên nhà anh từ humm trước nhé.hihihhihi
Ếu...thế còn gì bằng nữa nhể... e nhớ đó nha...:)
Đăng ký tích cực đi chứ nhỉ. Note: Khi đi nhớ mang theo vật phẩm, cấm đi người không nhá.
Keke bác chỉ được cái nói đúng...:rolleyes:
Hi. Chúc bác sinh nhật vui vẻ và thành công trong cuộc sống.

Hẹn bác hôm nào về Bắc uống rượu vậy :)
Cảm ơn chú nhé ... hẹn chú ngày gần nhất có thể... :)
anh zai ơi cho em vé vào đi hjk hjk
đường trường trinh kiến an hải phòng có phải ngon ko cơ chứ
Em yên tâm ngày hôm đó cứ lên máy bay nào em thích... hôm đó anh bao hết vietnam airline mà...:chika45:

thuthuy

úi, vậy á, thắng bạn làm phát sn hoành tráng nhở, bữa đó rảnh thì qua, bận thì báo vắng, nhưng chưa thấy tổ chức mà đã đông vui thế kia thì phải làm chân thuj hì... Chúc sn vui vẻ nha.

nhoccafe

úi, vậy á, thắng bạn làm phát sn hoành tráng nhở, bữa đó rảnh thì qua, bận thì báo vắng, nhưng chưa thấy tổ chức mà đã đông vui thế kia thì phải làm chân thuj hì... Chúc sn vui vẻ nha.

Vắng là vắng thế nào lần này gần nhà bà mà vắng thì tui tính sổ...keke...cảm ơn nhé chúc bà cuối tuần vui vẻ ha...:eek:

nhoccafe

mình sẽ thu xếp thời gian :p:hoc ........................
Thế thì còn gì bằng nữa...nhể... nhớ thu xếp nhé...:rolleyes:
Chúc pac sn vui ve nhá .... bua day phai dap pha mơi1 dc ;):dap:
A cảm ơn nhé... hôm đó có DJ chú tha hồ mà đập phá...lại có mấy em hot girl nữa...đúng ý chú nhé...x.x
chúc a Nguyên sn vui vẻ, nhưng mà phải đợi e kiếm cái vé vào đó dự sn a đấy nhé :)
Ôi anh cám ơn em nhé... k phải đợi em ah a sẽ tặng em 1 vé hôm đó anh bao các chuyến bay của vietnam airline mà...\:D/
chúc bnaj hiền sinh nhật vui vẻ nhé :p:hoc
Ui cảm ơn bạn hiền nhé hốm ấy nhớ vào chung vui với tớ ha...:)

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Mấy hôm bận quá không online nên chưa biết. Giờ biết muộn mất rồi. hjxhjx, vừa gọi điện cho hãng hàng không VN ARL nhưng hết vé. Ko biết thằng ôn nào nó đặt cả ngày ấy. bực thật! Hẹn sang năm nhé

Cu_Ty

DJ Hoang_House
Mấy hôm bận quá không online nên chưa biết. Giờ biết muộn mất rồi. hjxhjx, vừa gọi điện cho hãng hàng không VN ARL nhưng hết vé. Ko biết thằng ôn nào nó đặt cả ngày ấy. bực thật! Hẹn sang năm nhé

Mẹ kiếp nói năng bố nó quá đấy bạn..

Bạn nói nghiêm chỉnh chút đi