p3c0i

sasuke

ý chà em xinh thế,con gái vĩnh bảo mình ngày càng xinh,chả trách mà con trai vĩnh bảo ra ngoài chẳng thèm ngó ngàng tới con gái bên ngoài chỉ muốn về "trâu ta ăn cỏ đồng ta" thôi
chị em mình có quyền kiêu rồi,hì :>

sasuke

vậy trường nào là trường N-k thế bạn

em cũng không rõ lắm nhưng hình như trường bán công vĩnh bảo thì phải,có phải không anh dragon,mà anh ở cộng hiền sao ko biết lại còn phải đi hỏi người ta

Sửa lần cuối:

sasuke

mà em nè người yêu em đâu mà để em bơ vơ thế này
bảo người yêu em không cẩn thận các bác trong 4rom này câu mất em thì khi đó có xuống gặp thổ địa mà áy náy
hi hi

mua_tuyet

mà em nè người yêu em đâu mà để em bơ vơ thế này
bảo người yêu em không cẩn thận các bác trong 4rom này câu mất em thì khi đó có xuống gặp thổ địa mà áy náy
hi hi

Câu này chuẩn, nhất là với admin và cavoicoi, hai "đại ca" Ban quản trị nickname màu đỏ ấy là nguy hiểm lắm hehehe

mua_tuyet

n.y e ở mãi trên thị trấn,e thì ở Cổ Am.....gặp nhau còn khó,lên chấp nhận bơ vơ thôi ạk

Chết mới 16 tuổi mà yêu rồi cơ ah p3c0il0vekien ??? mua_tuyet tưởng tuổi đó mới gọi là... thích thôi chứ ? (Chắc mình...lạc hậu quá rồi)
Một Thị trấn một Cổ Am vây là... "ở 2 đầu nỗi nhớ" rồi có gì cứ bắt...oto, công nông mà lên thăm người yêu chứ em, giờ phương tiện giao thông nhiều vô kể mà hehehe

911

Super Moderator
Warning cavoicoi and admin: cô bé này chưa over 18. 2 cậu có thể bị liệt vào tội dụ dỗ con cái nhà lành ( nếu tán tỉnh cô bé) mức phạt tù có thể từ 10-20 năm vì tội dụ dỗ trẻ đang ở tuổi vị thành niên:>

G

Guest

Guest
Chết mới 16 tuổi mà yêu rồi cơ ah p3c0il0vekien ??? mua_tuyet tưởng tuổi đó mới gọi là... thích thôi chứ ? (Chắc mình...lạc hậu quá rồi)
Một Thị trấn một Cổ Am vây là... "ở 2 đầu nỗi nhớ" rồi có gì cứ bắt...oto, công nông mà lên thăm người yêu chứ em, giờ phương tiện giao thông nhiều vô kể mà hehehe

cái này chuẩn không cần chỉnh nữa :>

G

Guest

Guest
éc, sao em lại thêm vào nhiều thế....phải nói ji đó cho tụi anh đỡ thất vọng chứ...:(:(

Vann máy bay

Super Moderator
hờ hờ nhờ chị Vann chém trước nên h topic của e đắt hàng quá còn gì :) Mà sao chém đến trang 4 rồi vẫn chưa thấy cái ảnh nào nhỉ ? Đây là mục ảnh thành viên mà !!!!

mua_tuyet

e đi hẳn máy bay cho-a máu.....^^!ở đêy có ai bík Kiên học 12a3 trường Nguyễn Khuyến k ạk.??
Biết chết liền !!! Em phải nói học khóa bao nhiêu may mới có người biết chứ becoilovekien (dịch nickname thế này đúng ko nhở ???)

nhưG chị vann ơi!!!e hum bík' cho ảnh lên cơ..............e cùi lém chị ạk
Ko biết có thể học mà em, em vào mục hướng dẫn sử dụng diễn đàn ấy, vào theo link này nhé.
Trong đó quatmo hướng dẫn hết rồi mà. Con gái VB thông minh sáng dạ đọc cái hiểu liền mà phải ko p3c0il0vekien ??

Sửa lần cuối: