Rolls-Royce Phantom làm xe hoa ở Hải Phòng

limited1989

Phóng viên Ảnh
Ba chiếc Rolls-Royce Phantom cùng Porsche Cayenne và hàng loạt xe tiền tỷ cùng xuất hiện trên phố trong đoàn xe đón dâu của một "đại gia" đất Cảng cuối tuần qua.

Hai trong số ba chiếc Rolls-Royce Phantom bóng loáng, được trang trí cầu kỳ và bắt mắt, đang chờ tới giờ rước dâu.​

Đây là đám cưới của một đại gia trẻ đất cảng tên H. (sinh năm 1984), đang điều hành hoạt động kinh doanh bất động sản của tập đoàn tài chính Hoàng Huy tại Hà Nội.

Trong đoàn xe hoa, ngoài ba chiếc Rolls-Royce Phantom (hai đen, một đỏ), trong đó có một chiếc mang biển lục cửu từng gây xôn xao giới mê xe miền Bắc, người ta còn thấy có sự xuất hiện của những mẫu xe sang khác như Porsche Cayenne, Mercedes-Benz CLS 500... cùng rất nhiều xe Nissan Teana còn mới coóng.

Rolls-Royce Phantom là mẫu xe sedan 4 cửa, được trang bị động cơ tiêu chuẩn V12 dung tích 6,75 lít, công suất 453 mã lực và hộp số tự động 6 cấp. Xe có sử dụng những vật liệu cao cấp như gỗ quý Walnut nhập từ California hoặc Elm của Anh. Mỗi chiếc Phantom được tạo nên từ khoảng 400 bộ phận da nhập từ Bavaria (Đức) hay Argentina.

Dưới đây là một số hình ảnh đoàn xe đón dâu siêu sang tại Hải Phòng cuối tuần qua:

Porsche Cayenne "thẹn thùng" nép bên góc phố.

... trong khi ba chiếc Phantom bóng loáng "hiên ngang" đậu trên vỉa hè chờ tới giờ G.

Mercedes CLS 500...

.. và hàng dài những chiếc xe trị giá tiền tỷ mới coóng đang chờ hiệu lệnh để lên đường.

Rolls-Royce Phantom hiên ngang tiến vào khu làng quốc tế Sunflower khá tiếng tăm ở Hải Phòng - nơi tổ chức hôn lễ.​

sonwonder

.:: Bộ Đội Cụ Hồ ::.
hjx.sao ko có ảnh con xe đạp riêng của mình nhỉ.hôm ý rước dâu bằng xe đạp mà.mấy con này để chở khách thôi :D:scup

hjx.sao ko có ảnh con xe đạp riêng của mình nhỉ.hôm ý rước dâu bằng xe đạp mà.mấy con này để chở khách thôi :D:scup

limited1989

Phóng viên Ảnh

hehe ah hôm mình chụp hình cưới chắc mấy chiếc kia to quá che hết xe bạn nên bạn không thấy đó mà .hihi