Số báo danh mình là 005...

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Do số 005 chưa có mem nào chọn cả, nên hôm này quyết định chọn con số này là số may mắn của mình. Hy vọng sẽ được may mắn.

• Họ và tên: Trần Anh Đức • Ngày sinh: 19/08/1986(đẹp nhở)
• Nơi ở hiện tại: Hà Nội
• Y!M/Email: anhduc198_cdnnb (mail thì thêm @yahoo.com)

Tý tẹo về bản thân

Họ tên: Trần Anh Đức
Ngày sinh: 19/08/86
Đang học: Lớp Công Nghệ Điện Ảnh - Truyền Hình - ĐH Sân Khấu Điện Ảnh Hà Nội

Trường học cấp 3: THPT Vĩnh Bảo
Yahoo: anhduc198_cdnnb
Mail: anhduc198_cdnnb@yahoo.com

Chiều cao: 166cm
Cân nặng: 54kg
Sở Thích: thuộc dạng "Cả thèm chóng chán" nên đến giờ vẫn chưa rõ thích cái gì, nhưng mà nhiều nhiều hình như vẫn là hoạt hình, rock, và mấy thứ nữa.
Sở Ghét: chả ghét gì
Ưu điểm: chả có gì
Nhược điểm : ít có sự cố gắng trong mọi công việc
Món ăn yêu thích: nhiều thứ lắm.

Mong muốn riêng: có một công việc ổn định,
một gia đình, vậy là tốt rồi. Đấy là tương lai, còn bây giờ hả, muốn đoạt cái giải Mr để sau này có cái mà khoe với con cái...
• Vài bức ảnh dự thi :

Định đến gần hết hạn thì đăng ký dự thi, nhưng tình hình căng quá, toàn các ứng cử viên sáng giá nên mới phải nhanh chân đăng ký để tranh thủ sự ủng hộ của cả nhà. Nhớ nha, số báo danh của mình là 005.

Mong sự ủng hộ của tất cả mọi người...v.v.v.v.v.v.

911

Super Moderator
Thí sinh số : 005
Nick 4rum: admin
Link dự thi:

Tý tẹo về bản thân

Họ tên: Trần Anh Đức
Ngày sinh: 19/08/86
Đang học: Lớp Công Nghệ Điện Ảnh - Truyền Hình - ĐH Sân Khấu Điện Ảnh Hà Nội

Trường học cấp 3: THPT Vĩnh Bảo
Yahoo: anhduc198_cdnnb
Mail: anhduc198_cdnnb@yahoo.com

Chiều cao: 166cm
Cân nặng: 54kg
Sở Thích: thuộc dạng "Cả thèm chóng chán" nên đến giờ vẫn chưa rõ thích cái gì, nhưng mà nhiều nhiều hình như vẫn là hoạt hình, rock, và mấy thứ nữa.
Sở Ghét: chả ghét gì
Ưu điểm: chả có gì
Nhược điểm : ít có sự cố gắng trong mọi công việc
Món ăn yêu thích: nhiều thứ lắm.

Mong muốn riêng: có một công việc ổn định,
một gia đình, vậy là tốt rồi. Đấy là tương lai, còn bây giờ hả, muốn đoạt cái giải Mr để sau này có cái mà khoe với con cái...

mong muốn hiện tại của bạn bây giờ có lẽ hơi khó thực hiện
5 thí sinh đã đăng ký, ai cũng rất nặng ký
... tất cả các members đâu rồi >>>>>>>>>>>>>>>>
vào đăng ký đi chứ , Admin nó đòi đoạt giải kìa .....................
min : tôi sẽ tìm đối thủ cho ông. kakakaka

911

Super Moderator
mình chưa đăng ký dc mới đau . ko có cái ảnh chân dung nào .
thôi thì ta làm ban giám khảo , kakakaka
chúc các bạn may mắn

Vann máy bay

Super Moderator
Ơ có 3 cái thôi à ^^ SBD 005 mà lại có 3 cái thì ít quá anh ạ :) Cái thứ 3 anh mượn kính của ai đeo vào thế. Định cưa sừng làm nghé à :)

911

Super Moderator
Ơ có 3 cái thôi à ^^ SBD 005 mà lại có 3 cái thì ít quá anh ạ :) Cái thứ 3 anh mượn kính của ai đeo vào thế. Định cưa sừng làm nghé à :)

em ko biết mốt mới của ten hà thành ah
đeo kính đen ko tròng . ku min là ten đó
haha

NiceDream

Active member
Ưu điểm chả có gì...Ax, thế này còn dự thi gì hả anh, chưa thi đã có dấu hiệu nhận thua thế này. Tinh thần của admin thế là không được.

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Cảm ơn sự ủng hộ của tất cả mọi người.e.e
@Vann: hôm đấy thấy đứa bạn nó có cái kính cute quá, thế nên mượn chụp ảnh tự sướng cái. Mà tìm cả Hà Nội, chả đâu có cái kiếng như thế, chán quá. Mà anh có 3 cái ảnh là một sự cố gắng nhớn rồi đấy.

@911: Tôi đợi ông đưa ảnh, để xem tất cả các đối thủ thế nào, mà mãi chẳng thấy đâu cả, nên tôi phải đưa trước thôi, tranh thủ sự ủng hộ của mọi người mà.

@Ngố: Thì cả tối hôm qua, khi đăng ký tham gia, anh ko nghĩ ra được cái ưu điểm nào cả, thế nên cứ để vậy, khi nào nghĩ ra thì bổ sung thêm. Mà em iếc thế hả, anh vote cho thì mới vote, còn không thì thôi hả?

@911 & Ngố: có bài viết của hai người, ở bên bài Đăng ký dự thi, mình chuyển sang bên này vì bên đấy có quy định ko post bài ko liên quan.

Ha vnview

hjx anh admin bỏ cuộc đi, hình như từ lúc anh post topic của anh, nặng ký quá hay sao ý mà lag quá trời;););););););)

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
hjx anh admin bỏ cuộc đi, hình như từ lúc anh post topic của anh, nặng ký quá hay sao ý mà lag quá trời;););););););)
Hà hà hà, đúng là nặng ký thật rồi. Chẳng có nhẽ anh phải gỡ ảnh xuống thì mới khỏi được tình trạng này à.

Nhìn ai kia đeo kính làm mình đến hài kịch Cả Ngố quá,,,ha ha
Ơ ơ, trông anh Ngố thật à?

911

Super Moderator

chú tính 1 mình giành giải mà ko qua sự trở ngại nào sao . phải cạnh tranh chứ .
cũng công nhận từ lúc admin post hình đăng ký dự thi là web lag như bị tin tặc ấy
có 6 người rồi nhỉ ? thành viên thứ 7 đâu rồi . mau mau xuất hiện đi nào
tớ sẽ ủng hộ thành viên thứ 7 . kakakakaka
min:nếu ông đoạt giải thì ai là người trao giải ?:)

Naruto_9x

Tình Đắng
chú tính 1 mình giành giải mà ko qua sự trở ngại nào sao . phải cạnh tranh chứ .
cũng công nhận từ lúc admin post hình đăng ký dự thi là web lag như bị tin tặc ấy
để em,em sẽ trao giải,ak' mà không,em đã đi thi thì em phải giành đc giải bằng mọi giá:eek: :Jl.ll

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Ờ thì ông về đây trao giải cho tôi, từ Cà Mau về tới Hà Nội cũng gần thôi chứ mấy. Hay ông tham gia đi, ông được thì tôi trao cho ông, còn tôi được thì ông trao cho tôi, anh em mình, chẳng đi đâu mà mất. còn hàng xóm được, thì tôi trao, hè hè.

để em,em sẽ trao giải,ak' mà không,em đã đi thi thì em phải giành đc giải bằng mọi giá:eek: :Jl.ll
Ờ ờ, vụ này căng đây, định kiếm lấy cái giải mà nghe vẻ khó khăn quá.

Sửa lần cuối:

911

Super Moderator
Ờ thì ông về đây trao giải cho tôi, từ Cà Mau về tới Hà Nội cũng gần thôi chứ mấy. Hay ông tham gia đi, ông được thì tôi trao cho ông, còn tôi được thì ông trao cho tôi, anh em mình, chẳng đi đâu mà mất. còn hàng xóm được, thì tôi trao, hè hè.

Ờ ờ, vụ này căng đây, định kiếm lấy cái giải mà nghe vẻ khó khăn quá.

tự biết năng lực có hạn nên đứng ngoài cổ vũ . nếu dc xin ban tổ chức cho xin chân trao giải thưởng ( cho các members nữ đoạt giải)
dc ôm hôn cái ,. ôi nghĩ mà mát lòng mát dạ :chika45::chika45::cool:

NiceDream

Active member
ax, anh chỉ được cái thông minh quá đang! Ôm hôn các members nữ đạt giải thì còn gì bằng, từ Cà Mau ra đây cũng bõ...

Ha vnview

^^ mà khoản giải thưởng sao kín thế BQT? bật mí cho anh chị em biết để mọi người có hứng thú hơn đi ....0_0

911

Super Moderator
giải thưởng cho các members thì chưa thể nói ra dc " bí mật"
còn phần thưởng cho người trao quà như 911 là : " ôm hôn thắm thiết" ( girls only)