Số báo danh mình là 005...

911

Super Moderator
Anh cũng tham gia rồi kìa chứ có phải ban giám khảo nữa đâu ^^ Mất phần ôm hôn thắm thiết rồi :>
nếu anh ko đạt giải, anh lại quay về làm người trao phần thưởng . vẫn dc ôm hôn thắm thiết mà em :cool::cool::cool:

only_you

Member
haha e kết nhất kái ảnh đeo kính of ông a trông xteen ghê he'he'
mà công nhận mọi người nói bên MR toàn đốY thủ nặng kí cũng phải (toàn bác 50kg trở lên)haaaaaa

as0908

Ngày sinh: 19/08/86
Ngày sinh của anh đặc biệt nhì? Hi
Trông anh nét gì đó rất lãng tử, "bất cần đời nữa" :>
Hi vọng anh có giải gì đó để mà khoe với con cái, cháu chắt, chút chít :> :> :> :>

NiceDream

Active member
Hihi, sao em lại bảo admin có vẻ bất cần đời...Anh ấy yêu đời bậc nhất trong 4rum mình đấy!!!

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
haha e kết nhất kái ảnh đeo kính of ông a trông xteen ghê he'he'
mà công nhận mọi người nói bên MR toàn đốY thủ nặng kí cũng phải (toàn bác 50kg trở lên)haaaaaa
Tại anh già rồi, phải có thêm đạo cụ để làm trẻ trẻ hơn tý, may hôm đấy mược trộm được cái kính của đứa bạn, nên
Ngày sinh của anh đặc biệt nhì? Hi
Trông anh nét gì đó rất lãng tử, "bất cần đời nữa" :>
Hi vọng anh có giải gì đó để mà khoe với con cái, cháu chắt, chút chít :> :> :> :>
Cảm ơn sự ủng hộ của em.
Thì anh vẫn bảo, những cái mà anh có, thì có lẽ cái anh đáng tự hào nhất vẫn là ngày sinh mà lại. Anh vẫn hay đùa, ngày sinh của mình được đưa lên bài hát. Nghe thử không này.

Mà chị NiceDream nói đúng đấy, anh thuộc thành phần yêu đời bậc nhất 4rum đấy :>

cabautroi

ưu điểm có đầy mà ad! việc gì phải giấu!
nếu thấy ngại quá thì để đệ chém cho một ít nhé!
đệ gửi mấy cái ảnh nữa hộ ad nhé!

cabautroi

hehee
ảnh bác min đây rùi!hơi bị pro đấy
anhduc198a

Sửa lần cuối:

Lâm lilac

Magnae!
Hhehehe.....:>:>:>:>:>:>! Anh M.I.N mún làm Mr để khoe với con cái á =))! Anh nhìn lại đi. Các thí sinh nặng kí lắm ak` nha. Coi chừng thua ruuì ngồi khóc;)):)

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Thì anh biết, nhưng vì tương lai nên cứ phải liều thôi em ạ.