SBD "00 biết" là em :D

Naruto_9x

Tình Đắng
Sau một hồi đắn đo suy nghĩ,em quyết định tham gia cuộc thi và nhất quyết giành giải :mad:
Họ và tên:Đỗ Văn Dương
Quê quán: Tiền Phong(tất nhiên thuộc Vĩnh Bảo :) )
Nơi ở hiện tại: Hà Nội.
Cất tiếng khóc ngày: 7-7-1991
Đang học: lớp K54H-Cơ học kĩ thuật-trường Đh Công Nghệ-ĐHQG HN
email:dvduong7791@yahoo.com.vn
SĐT liên lạc(cấm nháy,dùng để liên lạc khi nhân giải :) ) : 01649587203
Chiều cao:dao động từ 1m60-1m70 (tha hồ đoán :) )
Cân nặng:khỏi nói,em hơi tóp
Sở thích: biết nói thế nào nhỉ,em chả thích cái gì đc lâu,chỉ yêu đc lâu thôi( :> ),mà em thích xem bóng,đặc biệt là có Arsenal đá,hjhj
Ghét:gét con gái 2 lòng,gét dối trá :J
Ưu điểm:chắc là không có roày
Nhược điểm: lười :)
Ước mơ: kiếm thật nhiều tiền
Và sau đây là vài bức ảnh bản thân,tuy không đc ngon cho lắm nhưng cũng dư sức giành giải :>:>:>

Mong bà con nhiệt liệt bầu chọn cho tui,nếu giành giải thưởng,em xin biếu không cho quỹ từ thiện 50%,50%còn lại anh em mình liên hoan :>:>:>:>
Ai mà không bầu chọn thì xem đây

NiceDream

Active member
Ax, vừa vận động vừa đe dọa thế hử? Thế này thì có lẽ vì an toàn tính mạng, cứ vote cho em 1 cái vậy...

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Càng ngày càng đông đối thủ, khả năng đoạt giải lại bị chia sẻ. Mà toàn những đối thủ nặng ký thôi, lo lắng, lo lắng quá.

NiceDream

Active member
Không được chia đâu anh ạ, thế nên hay mau mau tham gia đoạt giải đi...Em sẽ vote cho anh, hihi.

Ha vnview

@911: tình hình là anh hơi bị chán, có lẽ 25 tới em xin bác Min cho em rút danh sách....smod thế này ko đc lòng dân rồi :):):)
@Dương: chúc ku Dương may mắn nha! ^_^

thuthuy

hehe, có sbd đc đó, chia cho diễn đàn 50% nữa cơ đấy, vậy vào ủng hộ cái coi ra sao nào. hì...chúc Naruto_9x may mắn!!!

911

Super Moderator
@911: tình hình là anh hơi bị chán, có lẽ 25 tới em xin bác Min cho em rút danh sách....smod thế này ko đc lòng dân rồi :):):)
@Dương: chúc ku Dương may mắn nha! ^_^

chú yên tâm , hôm nay anh post ảnh dự thi đây này
các chú có đối thủ rồi . kakakakaa:):)

only_you

Member
uhu e ko za'm đâu vote cho a xong ko có j` hậu tạ mà kòn đag pị đe dọa thế nì chít e mất mà a có đc giải e cũg chả chắc có phần he'he'
tô't nhất là ko dùng bạo lu.c e sẽ ủng hô. nhiệt tình mà a phải bôi son chat phấn nũa vào ko thì da hơi đen a' nhug mà hok seo " ngăm ngăm da trâu nhìn lâu mới đẹp " hj'hj';

Naruto_9x

Tình Đắng
uhu e ko za'm đâu vote cho a xong ko có j` hậu tạ mà kòn đag pị đe dọa thế nì chít e mất mà a có đc giải e cũg chả chắc có phần he'he'
tô't nhất là ko dùng bạo lu.c e sẽ ủng hô. nhiệt tình mà a phải bôi son chat phấn nũa vào ko thì da hơi đen a' nhug mà hok seo " ngăm ngăm da trâu nhìn lâu mới đẹp " hj'hj';
hjx,con bé này ác quá,chúng mình cùng xã,chí ít thì tình làng nghĩa xóm,em phải bình chọn cho anh chứ
:J

as0908

Oạch, chỉ có ảnh thui mà thông tin có vẻ khiêm tốn, thế thì làm sao mà ng ta biết đường mà bình chọn cho c được đấy là còn chưa nói rất khó cho việc xếp giải. Đây chỉ là diễn đàn nhưng cuộc thi cũng có luật chơi của nó, cậu nên post đầy đủ thông tin 1 chút để có cái mà tự tin nhận giải chứ. Không phải được mod ủng hộ là mọi người ủng hộ theo đâu, mà có khi anh 911 tham gia lại được cả mấy bác min ủng hộ nữa ý chứ. Chơi kiểu này ko ăn thua rùi :>

only_you

Member
hjx,con bé này ác quá,chúng mình cùng xã,chí ít thì tình làng nghĩa xóm,em phải bình chọn cho anh chứ

e bình chọn cho a cũg đ.c đơn giản thoy nhug a phải chia % ( nếu đc giải)nha
ko thì e cũng chịu
heeeeee e­ là kon người có đầu óc kinh tế mu`k
keke:>

NiceDream

Active member
Only em không để ý phần ku Dương giới thiệu à? Có một chỗ đe dạo là không vote thì...sợ lắm em ạ! em xem lại đi rồi xem có nên vote không? hí hí.

only_you

Member
Only em không để ý phần ku Dương giới thiệu à? Có một chỗ đe dạo là không vote thì...sợ lắm em ạ! em xem lại đi rồi xem có nên vote không? hí hí.

ôi chị ơi e là người ngay thẳng dù "sợ chít nhug vẫn phải đc lợi nhuận thì mới làm" heeeee

as0908

con nào pro hơn
http://www2.vietbao.vn/images/vi55/vui-cuoi/55159507-BanSungChetChim1.jpg[IMG]

:> :> :> :>
ai đe dọa đc các mem nhà ta đây?

Sửa lần cuối:

Naruto_9x

Tình Đắng
hjc,mấy con này to hơn,nhưng có sống động bằng con kia không,mấy con này chết hết rồi,sợ gì :>,còn only anh sẵn sàng chia cho em,nhưng chỉ một phần thôi,hjhj,anh còn chia cho người khác chứ.