SBD tiếp theo.

Naruto_9x

Tình Đắng
hi.có gì đâu mà.em thấy số lượng ảnh tối đa được 5 cái thì em post 5 cái.thôi moi người vào xem nhớ bầu cho em nhé.cảm ơn nhiều

hjc,ông anh chơi quả quyết giật giải rồi,chẹp chẹp,quả này khó chơi rồi,toàn đối thủ nặng kí,ak hay anh em mình hợp tác giật giải rồi chia nhau nhỉ? :)

violet_buon

hihi.anh đùa tí chứ giải chắc anh nhường mọi người hết.anh sống giản dị quen rùi mà.không thick đình đám lắm

as0908

oạch, không thích đình đám lắm mà anh post tối đa 5 ảnh lun. hihi, anh định quảng cáo lun đấy nhỉ.
Thui mà anh, có gì pải ngại chứ, cứ nói là anh rất rất thích giành giải đi có sao đâu mà. Cuộc thi này quan trọng toàn diễn đàn mà. Em thấy nguy cơ giành giải của anh là khá cao đó...hehe

:) :) :) :)

Naruto_9x

Tình Đắng
hahaah,anh oanh nhớ nhé,anh sống giản dị quen rồi,vậy đc giải thưởng thì nhường hết cho em nhá,hahaah

barcaga

nhìn chú anh thương quá.anh mà cũng tham gia thì chú hết cửa cho nên thôi.anh qd ko tham gia để chú lên ngôi vô địch.vote cho chú 1 phiếu hehe

violet_buon

@only_you:nhà bà ngoại anh gần nhà cô Bích Huynh đấy.cậu anh tên là THÙY đỏuto
@barcaga:chú cứ vào dự thi đi.ai vô địch thì do mọi người bình chọn chứ.hehe
@naruto_9x:eek:h anh nhường chú nhưng phải nếu a được giải.chứ giờ đã biết được đâu nên đừng nói vội mọi người lại cười cho ngại lắm
@as0908:trời cái chuyện post 5 anh lên không phải a có chủ ý j đâu.anh thấy diễn đàn cho phép post tối đa 5 cái thì anh post thôi.còn việc giành giải thì tấc nhiên ai đi thi chả muốn.phần thưởng động viên tinh thần mà.hi:>:>:>:>:>:>

Cinderella

@Thoan: ku Oanh học A 6 dạo mình ôn trên huyện nó đi cùng ấy, nhớ hèm?

um.nhớ ra rùi.học cùng với bạn Luyền gần nhà tớ

oanh.sao dám xưng với tớ là anh thế hả?đã thế ko bình chọn cho nữa.hehe

Sửa lần cuối:

only_you

Member
@ a oanh : e hỏi tên mama a chớ đâu hỏi nhà pà ngoại a heeee e đùa thoy nhung e chả bjk bác i' chịu lun . tại e ít ra ngoài mà hj