Tìm chị Lunar

Naruto_9x

Tình Đắng
chị Hằng ở đội 5 Tiền Phong đâu rùi,lên báo danh cho em gặp mặt cái coi
:>

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

Vann máy bay

Super Moderator
Em phải bảo là chị Lunar chứ phải để ở cái tiêu đề á thì nó mới biết mà gặp em chứ ^^ Để chị sửa lại nhé ^^

Naruto_9x

Tình Đắng
hjx,em hỏi chị Hằng là để...là để...hjx,pit nói thế nào nhỉ,hjhjhj,để tìm người đồng hương đội 5-Tp_VB_HP :):):):)

Ha vnview

hjx,em hỏi chị Hằng là để...là để...hjx,pit nói thế nào nhỉ,hjhjhj,để tìm người đồng hương đội 5-Tp_VB_HP :):):):)

hờ hờ, bí từ rồi ah?...hehe đồng hương đội 5tp trong này đông ko thế?....mình cũng muốn về làm....đội 5 quá ah :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Vann máy bay

Super Moderator
Để chị kể cho nghe bao nhiu mem là dân Tiền Phong nhé : chị Vann này, Lunar này, lengochp này, minhquyboydatinh này, only you này, luongsonba này, Cold này, naruto này. Còn ai nữa không nhỉ? Trong đó đội 5 tp là có chị Vann, Lunar và naruto ^^ Còn nữa không thì ko rõ ^^

Ha vnview

@Vann:ý chị Vann là nhiều đồng minh chứ ji, loanh quanh có tới 4 mod lận...chị Vann cho em thời gian suy nghĩ lại xem có nên vào box này chém tiếp ko 0_o
@911:hj vâng, lúc nào bác có hứng alo cho em cái, anh em mình đi ...:):):)

Lunar

Thành viên Thân Thiện
nhưng mà chỵ muốn bik em là aj. em bik chỵ mà đúng hem?

Để chị kể cho nghe bao nhiu mem là dân Tiền Phong nhé : chị Vann này, Lunar này, lengochp này, minhquyboydatinh này, only you này, luongsonba này, Cold này, naruto này. Còn ai nữa không nhỉ? Trong đó đội 5 tp là có chị Vann, Lunar và naruto ^^ Còn nữa không thì ko rõ ^^
tinh thần đồng hương đồng khói đến lúc đc fát huy roài.hehe.^_^ các mem khác nghe chỵ Vann chém thỳ cứ fải gọi là... :-d

Sửa lần cuối:

Vann máy bay

Super Moderator
Ku Dương nhà chú Thông ở bên xóm mai á :| Cháu chú Đoàn á :| Nhà ở ngoài mặt đường á trước nhà có cái ao á kìa >"< Em nó nhỏ nhỏ hay đi đá bóng á. Mà h tự nhiên tao quên mất tên em nó mất tiêu >"<

Sửa lần cuối:

Vann này, có tính rể Tiền Phong không nhỉ, nếu có thì cho anh xin một chân.

911

Super Moderator
Chắc là có đấy anh ạ ^^ Cứ tính vào nhé ^^ Mà tính là admin hay Lion king đây?^^

cả 2 luôn đi em , 2 là 1, 1 là 2
chắc anh cũng cố gắng xin 1 chân . hôm qua điện về cho thằng em , nó nói con gái tp bây jo hoành tá tràng lắm :):):)

Vann máy bay

Super Moderator
Vợ vẫn chưa đi công tác về hả anh :) Đã có 1 vợ 1 con rồi còn định kiếm bà 2 à ^^ Con gái TP nổi tiếng đanh đá trước h anh không biết à :)

911

Super Moderator
Vợ vẫn chưa đi công tác về hả anh :) Đã có 1 vợ 1 con rồi còn định kiếm bà 2 à ^^ Con gái TP nổi tiếng đanh đá trước h anh không biết à :)

chưa đi về , còn 2 ngày nữa. cố gắng chiến đấu lầy 2 ngày freedom này hahah

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Hả, đanh đá thật hả, chết tôi rồi, tôi bị lừa mất rồi.