Tìm chị Lunar

911

Super Moderator
Giờ mới ngộ ra thì muộn rồi anh trai ơi, chấp nhận số phận đi chứ biết làm sao được nữa. Ôi thương thay cho anh :X

ko biết con gái thai bình thì sao nhỉ.
tiền phong gần bên thái bình, cách nhau có con sông Hóa
vụ này nghe chừng gay đây.
phải điều tra kỹ càng trước khi hành động mới dc.
min: lần sau có tán gái khu dưới này thì cứ nói tôi 1 câu
tôi chỉ cho ở đâu có con nhà lành ... ok?

NiceDream

Active member

Cách nhau 1 con sông là đã khác nhiều lắm rồi. Anh yên tâm, con gái TB như em là mới chỉ thuộc dạng kém thôi, nhiều các cô các chị các em pro lắm

Sửa lần cuối:

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Ờ ờ. oke liền, nhớ nha Đỗ, chứ tui bị một lần rồi, lần sau mà lại vậy nữa chắc thôi ý định lấy vợ mất.

NiceDream

Active member
Nhờ anh 911 chắc là được đấy, vợ anh ấy tuyệt thế cơ mà, suốt ngày để chồng lang thang trên internet thế này...

911

Super Moderator
Nhờ anh 911 chắc là được đấy, vợ anh ấy tuyệt thế cơ mà, suốt ngày để chồng lang thang trên internet thế này...

sao em lại nói anh lang thang. chỉ vào co 1 trang vbclub này thoi
sao mà lang thang dc
với lại , vợ anh cho anh ol cả ngày cũng chỉ vì k để anh có freetime với người khác. hihi.vợ đi làm cả ngày mà. chắc cuối năm nay xin cho đi ăn phở. ko bit co dc ko nữa:):):):):)....:rolleyes::rolleyes::rolleyes:
ăn phở thôi, lâu rồi ko dc ăn

NiceDream

Active member
sao em lại nói anh lang thang. chỉ vào co 1 trang vbclub này thoi
sao mà lang thang dc
với lại , vợ anh cho anh ol cả ngày cũng chỉ vì k để anh có freetime với người khác. hihi.vợ đi làm cả ngày mà. chắc cuối năm nay xin cho đi ăn phở. ko bit co dc ko nữa:):):):):)....:rolleyes::rolleyes::rolleyes:
ăn phở thôi, lâu rồi ko dc ăn

Ai nói anh chỉ vào có một trang VBclub này? Em có thể ví dụ ra một số chỗ anh hay lang thang như là các trang thể thao, các trang nhạc...etc Đúng ko nào?

Vann máy bay

Super Moderator
Khổ thân lão Đức nhà tôi bị lừa tình bao lâu nay mà h mới biết :) Khổ thân bị đè đầu cưỡi cổ mãi mà đến h mới nhận ra. Đúng là sâu mà :> Chậm tiêu quá đi :>