Thì thầm với Vinhbaoclub!^^

NiceDream

Active member
Èo, anh Quý đâu cũng có thơ được, công nhận là giỏi. Từ ngày lên Đại học, em chỉ viết được mỗi một bài. Cảm xúc trơ rùi sao ấy...

911

Super Moderator
Èo, anh Quý đâu cũng có thơ được, công nhận là giỏi. Từ ngày lên Đại học, em chỉ viết được mỗi một bài. Cảm xúc trơ rùi sao ấy...

bài j thế . post cho cả nhà thưởng thức nào em
anh thì mù tịt về thơ văn :confused:

Rockchik

Nhìn lại bài này, thấy từ ngày xửa ngày xưa, nếu không nhầm thì từ cái ngày diễn đàn mới thành lập được hơn 10 ngày, cơ mà có nhiều cảm xúc quá. Cái thời ấy, diễn đàn mình còn nghèo, mà đã đầy tình cảm. Thấy yêu quê hương, yêu VinhBaoClub.

ai ơi nhớ lấy câu này!
trái tim chắp vá có ngày vỡ bung.
tình mà cho mượn lung tung,
đến khi đòi lại chẳng ai chung tình!
keke

princess_iu_iu

»—¶.¶gøc—¶—¶âÑ—Pr¡nÇeŠŠ
định viết 1 bài về cái này nhưng tìm trong mục tâm sự có bài của chị nicedream ùi!
Em mới tham gia 4r chưa lâu nhưng cũng đủ để biết hết những người quan trọng trong 4r, những thành viên nhiệt tình, chăm chỉ, tích cực!
Mấy hôm ôn thi không vào 4r, thấy nhớ mọi người nhiều, cảm giác như ngày nào cũng phải vào điểm danh 1 tý mới chịu đc ý!
Từ hum tham gia diễn đàn, hum nào cũng thức khuya dậy sớm, hum nào cũng lên lớp vs 2 mắt sưng húp!
.........................
Nói chung là cảm xúc nhiều lắm, thấy yêu mọi người nhiều, yêu lắm ý!!!

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Đọc được những dòng này của mọi người, mình thấy vui, thấy mừng vì việc làm của mình trước kia đã phần nào ấy có ích. Dạo này, do có một vài chuyện cá nhân không tiện nói ra, nên có đôi chút lơ là trong phần quản lý. Mình biết có nhiều người giận, và trách mình. Mình thành thật xin lỗi, và hứa sẽ cố gắng, cố gắng hết mình để đưa VinhBaoClub đi lên, để nó thực sự là nơi chia sẻ những cảm xúc, nỗi nhớ quê hương, và cả tình cảm con người.

NiceDream

Active member
ồ, thời gian trôi qua thật là nhanh quá luôn. Mới ngày nào mình còn chân ướt chân ráo viết những dòng này, giờ đã gần 1 năm rồi. Có lẽ bây giờ cũng sắp phải có mấy lời thì thầm với VBC nữa. Đợi xem thế nào!!! ^^

princess_iu_iu

»—¶.¶gøc—¶—¶âÑ—Pr¡nÇeŠŠ
mọi người cùng cố gắng là ok mà! em đang định thi xong thì viết 1 bài thật hoành tráng nhưng đọc xong bài của chị nicedream, thấy chị nói hết hộ mình ùi nên thôi vậy!

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Ớ, có ai nói hộ được cho nhau đâu nhỉ, mỗi người một ngôn ngữ, một tình cảm, và cách diễn đạt chắc chắn cũng khác nhau. Mọi người đều hoan nghênh những bài viết kiểu này, nên em hãy mạnh dạn viết một bài khác đi xem nào. Chắc chắn, ai cũng đồng tình với ý kiến này, và khi ấy, VBC lại thêm được nhiều bài viết chất lượng.

NiceDream

Active member
hô hô đang định vào viết mấy câu y như MIN nói. Kia là cảm xúc của chị Hân ạ, cảm xúc của 1 người không phải sinh ra trên VB. Còn em, em khác chị nhiều mà, hãy cứ viết một bài thật hoành tráng đi. Với tư cách là smod quản lí nội dung các bài viết, chị hoan nghênh và chờ đợi những bài viết như thế!

sonwonder

.:: Bộ Đội Cụ Hồ ::.
mềnh thì chẳng biết thì thầm gì.vì có ji thì mình cũng muốn nói thẳng thắn.dứt khoát.đã làm là làm không làm thì không nên khiến ng khác khó chịu.ở đây là trong tập thể.mọi chuyện nên bàn bạc rõ ràng và quyết đoán sẽ không gây mất đoàn kết và lòng tin. thân gửi anh em VBC

có lẽ sẽ làm tụt cảm xúc của nhiều người nhưng do chẳng biết viết vào đâu cả.xin mảnh đất ở đây vậy ^^!

NiceDream

Active member
mềnh thì chẳng biết thì thầm gì.vì có ji thì mình cũng muốn nói thẳng thắn.dứt khoát.đã làm là làm không làm thì không nên khiến ng khác khó chịu.ở đây là trong tập thể.mọi chuyện nên bàn bạc rõ ràng và quyết đoán sẽ không gây mất đoàn kết và lòng tin. thân gửi anh em VBC

có lẽ sẽ làm tụt cảm xúc của nhiều người nhưng do chẳng biết viết vào đâu cả.xin mảnh đất ở đây vậy ^^!

Ku Sơn, nhân danh chủ mảnh đất này, chị cho ku 1 khoảng đấy^^. Thanks ku vì những lời rất thẳng thẳn mà quý giá đó! VBC rất cần, rất cần, ^^

princess_iu_iu

»—¶.¶gøc—¶—¶âÑ—Pr¡nÇeŠŠ
mới bỏ nhà đi 1 lúc mà lắm cm thế này! mấy hum nữa nhất định em sẽ viết 1 bài chị ạ! đặt gạch trc ùi nhá!