Thông báo về việc thay đổi giao diện diễn đàn

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Sau một thời gian khá dài nghiên cứu và phát triển giao diện mới của diễn đàn (trên máy vi tính của nhà), hôm nay mình đã quyết đinh nâng cấp và thay đổi hoàn toàn giao diện cũng như chức năng của diễn đàn. Đối với giao diện mới này, có nhiều chức năng được bổ sung thêm, nhiều chức năng được giữ nguyên, và cũng có một số chức năng thay đổi, bớt đi so với giao diện cũ.

Một số chức năng đã giảm bớt

• Chức năng kết đôi
  • Chức năng tiền tệ (mình sẽ cố gắng bổ sung trong thời gian gần nhất
  • Box chat
Một số chức năng bổ sung thêm

• Điều đáng kể nhất là chức năng chat trực tiếp (thanh dưới cùng forum). Nếu ai đã từng dùng Facebook chắc không lạ gì khẳ năng chat trực tiếp ngay dưới trang. Và chức năng này không khác gì khả năng có sẵn trên Facebook. Ngoài ra, hai người tương tác có thể chơi game trực tiếp, xem Webcam.
Chức năng thay đổi

• Mục blog là phần mình đã thay đổi, điều đáng tiếc là không thể giữ được những bài viết cũ của mọi người, mình thành thật xin lỗi.
  • Cũng có một vài chuyên mục mình cũng đã thay đổi
Mình hy vọng, giao diện mới này của diễn đàn sẽ đón nhận được nhiều thiện cảm của thành viên, cũng có một số cách dùng hơi khác, nhưng rồi mọi người sẽ quen (có gì thắc mắc, khó dùng, cứ đưa thẳng lên diễn đàn, mình sẽ giải đáp. Mình cũng hy vọng rằng, với giao diện mới, diễn đàn mình cũng sẽ có một bộ mặt mới, nhiệt tình hơn, có nhiều bài viết hơn, và giúp diễn đàn ngày càng lớn mạnh

Cảm ơn mọi người.

911

Super Moderator
dao diện mới rất đẹp , có nhiều chức năng hữu ích .
giá như hình có thể chuyển động thay đổi thì hay hơn < 2 tấm hình gần hình cụ trạng>

Naruto_9x

Tình Đắng
ủa anh ơi chat box ở chỗ nào vậy anh,mà anh dùng cái vỏ gia diện này,em thấy hay hơn cái trước đó,thank anh
mà nghe chị Thủy nói anh xin được việc rồi hả,chúc mừng anh nhá

hp_style

Active member
Ông này làm mình mất bao nhiêu bài hay ở trong blog , chán quá !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Ông này làm mình mất bao nhiêu bài hay ở trong blog , chán quá !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Xin lỗi ông rất nhiều, đúng là không còn cách nào khác là phải làm mất bài viết trên blog của mọi người, vì chức năng blog của diễn đàn cũ không còn phù hợp với diễn đàn mới này. Chịu khó viết lại nhav.v. .

ủa anh ơi chat box ở chỗ nào vậy anh,mà anh dùng cái vỏ gia diện này,em thấy hay hơn cái trước đó,thank anh
mà nghe chị Thủy nói anh xin được việc rồi hả,chúc mừng anh nhá
Ở ngay dưới góc phải diễn đàn có "Who's Online" đấy em. Cái này nó cũng tương tự như Yahoo vậy, cũng chỉ chat được với bạn bè mình đã add thôi. Còn mục chat box tập thể, anh đang suy nghĩ xem có nên đưa vào không.
Ừ, anh đi làm rồi, làm ở báo Vietnamnet, nhưng mà cũng đang chán đây. Đang rình mò cơ hội để có chỗ nào hơn thì vào, còn hiện tại giờ là tạm thời giải quyết khâu thất nghiệp.

dao diện mới rất đẹp , có nhiều chức năng hữu ích .
giá như hình có thể chuyển động thay đổi thì hay hơn < 2 tấm hình gần hình cụ trạng>
Ừ ừ, để tôi thử nghiên cứu xem thế nào, cái này tôi cũng không chắc, mà cũng cần phải có thời gian.

Naruto_9x

Tình Đắng
thôi anh ơi,chat box đang hay vậy mà,cho vào đi,chứ em có add nhiều bạn đâu,mà cái 4rum lớp em,tự nhiên cái chat box lại không hoạt động chứ,em cũng đang định đổi giao diện và sửa lại cái chat box,nhưng chắc chờ vài hôm nữa lên Hà Nội đã,hj