Theo bạn có nên tỏ tình vào những dịp Lễ đặc biệt ?

nhoccafe

Có nên chớp lấy cơ hội những ngày Lễ đặc biệt như Valentine hay Quốc tế phụ nữ, Phụ nữ Việt nam hoặc ngày Cá tháng 4 để tỏ tình gây sốc như các bạn trẻ hiện nay không nhỉ? Và tỏ tình vào những dịp này thì mức độ thành công thường cao hơn đúng không các bạn?

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Tớ nghĩ là có, vì theo tớ, những ngày như ngay 20 tháng 10, hoặc mùng 8 tháng 3 mình có cái cớ để tặng quà, sau đó tiện thể tỏ tình luôn, có khi con gái lại dễ mủi lòng. Còn ngày cá tháng tư, càng nên tỏ tình, vì ngày ấy, nếu bị từ chối thì chỉ cần cười trừ cái, nói là tớ đùa đấy, cũng chẳng sao (cơ mà chỉ sợ ngày hôm ấy nàng đồng ý, hôm sau hỏi lại thì lại bảo là hôm qua tớ đùa, nên cũng chẳng biết đâu mà lần). Mà thôi, cứ tốt nhất là khi nào thấy nó chín muồi rồi, thì tỏ tình là hay nhất. Tớ đang đợi xem có cô nào đến tỏ tình không đấy, tớ được cái dễ tính, ngày hôm nao cũng được :yeu:.

b0y chjna

Khủng Bố Quốc Tế
Có cái chữ kí trông dài thế, ngày theo em thì tỏ tình không cần chọn ngày như thế đâu, không thì anh nhoccafe đi xem bói chọn ngày tỏ tình cũng được không khéo tán đổ em nào í :)

boydaukhi

THẦN NÔNG TÁI THẾ
ngày nào không quan trọng,,,,,tinh thần là chính bác ạ ( nói phét thế thôi chứ em cũng chưa biết tỏ tình bao giờ ,,hihi ):>:):.:

Naruto_9x

Tình Đắng
thật sự thì ngày nào ko quan trọng đâu,cái chính là tình cảm và độ liều lĩnh thế nào thôi(cái này rất quan trọng.... :));nhưng tận dụng những ngày đặc biệt thì chắc là dễ nhớ hơn :>

nhoccafe

Có cái chữ kí trông dài thế, ngày theo em thì tỏ tình không cần chọn ngày như thế đâu, không thì anh nhoccafe đi xem bói chọn ngày tỏ tình cũng được không khéo tán đổ em nào í :)

Hjhj anh lại không thích xem bói em ah anh cũng đang ra sức tìm đây nhưng chưa thấy con cá nào cắn chắc tại lưỡi câu của mình chưa bén hjhj...:cool:
Nhưng những ngày lễ thế này cũng nhắc nhớ những người yêu nhau hoặc đang có ý định đến với nhau, biết trân trọng tình cảm của mình hơn, và hãy nói lời yêu thương trước khi quá trễ--> mình ủng hộ những người nhút nhát chưa dám tỏ tình thì hãy lựa dịp để bày tỏ tình yêu đi các bạn!!!

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
k cần biết dịp nào hết, đi coi tử vi lấy ngày rồi a lê hấp, tiến tới trái tim em :>:h:>:h:>:h:>:h:::)

hong ha

đừng nhút nhác.hãy nói những gì tận sâu trong lòng mình nghĩ.ko cần chọn ngày lúc nào có cơ hội là ok.nói vậy thui chứ em đã tỏ tình đâu .hjhj nhưng ai chưa có người yo mà chưa biết tỏ tình.cần em dạy tỏ tình cho ko?e.e.d

Lâm lilac

Magnae!
Những ngày Lễ đặc biệt như Valentine hay Quốc tế phụ nữ, Phụ nữ Việt nam hoặc ngày Cá tháng 4 để tỏ tình gây sốc

Những ngày Lễ đặc biệt như Valentine hay Quốc tế phụ nữ, Phụ nữ Việt nam : những ngày này thì okie đk đấy.......
ngày Cá tháng 4: nếu các anh giai mà cứ đâm đầu vào bảo "Em ơi, ...em làm bạn gái anh nha..." Thì chắc chắn 100% các nàng cứ tưởng các anh giai đang nói đùa đấy....:chika: