Theo mọi người ...

G

Guest

Guest
Theo mọi người thì trang wed nào thư giãn nhất Việt Nam?

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Theo mình, đó là các trang của zing.vn, có thể nói, đấy là trang giải trí đa dạng nhất, từ game, ca nhạc, rồi các dạng như kiểu nhật ký, chat chit. Nói chung là đa dạng.

G

Guest

Guest
hj bác admin nghĩ là zing.vn, còn mọi người thì sao? Em thì là ..

thuthuy

tớ thì thỉnh thoảng lên 24h chơi ván cờ hay coi mấy cái clip vui, vậy theo cậu Web việt nào giải trí hay?

G

Guest

Guest
bác admin ah, bác ấy mới lấy vợ mấy tháng trước xong đấy, em vào nt cho bác ấy chúc mừng đi chứ...

G

Guest

Guest
cái náy anh thấy bác ấy cũng kín quá, em tiện đó hỏi dùm anh luôn :D mà có khi cho anh gửi cả lời chúc nữa heheh....amen mong bác admin đừng đọc đc ^^!

G

Guest

Guest
:D, bác ấy chuẩn bị có cháu nữa đấy, ai nhanh chân nghĩ tên hay rồi tham khảo cho bác ấy đi, biết tin này chắc bác admin nhà mình mừng to phải biết....keke

G

Guest

Guest
^^!, cả nhà đang nịnh mãi mài chẳng thấy bác admin lên tiếng ji cả ...hjx hjx T_T

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
v.v.v.v. Hic, xúc động quá. Cảm ơn cả nhà đã quan tâm tới mình, và cũng cảm ơn mọi người đã dành tình cảm cho VinhBaoClub. Mấy hôm vừa rồi, mình về quê, nên không đọc được những dòng này của mọi người.
@only_you: Anh vẫn đang là sinh viên, nếu vào đọc mấy dòn blog, em sẽ biết rõ về anh hơn. Mà anh cũng sắp bị đuổi khỏi trường rồi, chỉ còn mấy tháng nữa thôi.
@boy8xkr: Mới biệt vô âm tín mấy hôm thôi mà đã tung tin đồn là admin lấy vợ à?:eek: Thế này thì còn có cô nào muốn dám bén mảng tới nữa cơ chứ. (mà con gái Hàn Quốc xinh lắm, hay giới thiệu cho anh mấy cô đi, chứ ế mãi thế này khổ lắm). Và cũng cảm ơn tình cảm của boy8xkr dành cho 4rum.