Tigon chào cả nhà.

luongsonba90

keke

fri360

™ Hạnh Phúc Ảo ™
luongsonba trông hiền phết nhỉ,nhưng chưa biết trước được thế nào,có khi nào lì xì ra khói không nhỉ?nghi lắm!!!

thuthuy

hì, ảnh 7 người đó tớ nhìn không rõ mấy nhưng hình như bạn đứng ngoài cùng(bên phải)là dân Cộng Hiền thì phải tớ nhìn quen quen, phải ko Sonba? sao ko thấy Quyên(Dương),Đào(ưởng), Thắng(lý) nhỉ, chắc cậu ko chơi với tụi nó

Sửa lần cuối:

thuthuy

Chà !Bác admin,,,xã hội đen quá ,hic Em cũng lần đầu tiên đưa ảnh lên mạng,Trên truongxua.vn Em cũng đưa hình ảnh nào,Nhưng vì trang web này của Người VĨNH BẢO,cũng không có gì phải dấu cho lắm(cảm thấy sự thiết thực của nó,mọi người sau này nếu quen và thân qua diễn đàn có thể gặp nhau) Quat Mo cũng mong muốn mọi người đưa hình ảnh của mình lên(nhất là ThuThuy),con người có 3 đức tính nhờ nó để phát triển cũng có thể bị hủy diệt vì nó.Đó là,Lòng Tham, Đố Kỵ và Tò Mò>Mình vẫn tò mò xem mọi người trông thể nào?Tại Sao,thì không thể hiểu?

chỉ sợ up lên cậu lại nói thấy ở cột điện, thì ngỏm củ tỏi mất,à quên Admin ở cột điện rồi ko biết tớ ở đâu ko biết, hì, thôi mãn phép tớ up lên sau vậy,

thuthuy

ờ, giờ tớ mới biết tên nó, dân Cộng hiền có khác thầy nào nhìn quen quen, mà có phải cậu hay trực trường phải ko? mà cậu có chơi với tụi Quyên,Đào,Thắng, ko vậy? tớ nhớ ko nhầm thì thằng Kiên nó học cấp 2,3 với tụi nó thì phải

luongsonba90

ờ, giờ tớ mới biết tên nó, dân Cộng hiền có khác thầy nào nhìn quen quen, mà có phải cậu hay trực trường phải ko? mà cậu có chơi với tụi Quyên,Đào,Thắng, ko vậy? tớ nhớ ko nhầm thì thằng Kiên nó học cấp 2,3 với tụi nó thì phải

Uh đúng mình hay trực trường mình cùng lớp với tụi nó luôn

thuthuy

Uh đúng mình hay trực trường mình cùng lớp với tụi nó luôn

đúng là cậu hay trực trường à,hì, vậy tớ nhớ ko nhầm, thôi chết rồi, ngỏm củ tỏi thật rồi, vậy tớ gặp cậu(nhẵn mặt) rồi, nhớ hồi trước năm lớp 12 tớ với nhỏ bạn do đi chụp ảnh làm thẻ cùng nhau mà tên thì la lá nhau(bạn tớ là Phạm Thị Thúy Nhung) nên làm thẻ bị nhầm tên nhau, 2 tụi tớ làm biếng đi làm lại vậy là cả năm lớp 12 ko đeo thẻ luôn, cho nên được các cậu ghi tên trong sổ hoài à,lúc đó nhìn cậu chả giống người làm việc nghiêm khắc tí nào cả mà là quá nghiêm khắc đó, hì, ko ngờ gặp cậu ở đây

daibangbienxanhk

Thành viên Thân Thiện
hic!nhìn bác admin wen wen.Vớ vẩn lại có họ hàng.hihi.wen lắm lắm nhưng chưa nhận ra.ôi chỉ mong tết đến nhanh để mình tụ tập gặp mặt chao hỏi đánh chén bữa chứ nhỉ.keke