Tin vui cho các thành viên VinhBaoClub

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Cả nhà thân mến, ngày hôm nay là một ngày vui đối với diễn đàn chúng ta. Chiều nay, chính tay mình đã nhận được món tiền tài trợ của một nhà tài trợ. Mọi người đang thắc mắc là số tiền đó là bao nhiêu, và nhà tài trợ ấy là ai đúng không. Xin trả lời ngay để các mem khỏi hồi hộp nè, số tiền mình nhận được là 100 USD. Còn nhà tài trợ, theo yêu cầu của cậu ấy thì nhờ mình giữ bí mật cho cậu ấy, và chỉ cho mọi người biết đó là một thành viên của diễn đàn, và là người xã Cộng Hiền. Số tiền này cậu ấy ủng hộ diễn đàn với ý là để góp vào cho kế hoạch off tết âm lịch. Nhưng cậu ấy cũng muốn những thành viên tham gia off, sẽ vẫn đóng góp tiền, nhưng số tiền ấy sẽ là quỹ của VinhBaoClub nhằm phục vụ cho những hoạt động từ thiện, vì cộng đồng. Nhân đây mình có ý kiến thế này, vào ngày các thành viên off tết (mùng 5 tết) chúng ta sẽ vẫn gặp nhau tại Đền trạng Nguyễn Bỉnh Khiêm, sau đó thay vì tiết mục hát Karaoke, chúng ta sẽ cùng tới thăm và chúc tết các hộ gia đình hoàn cảnh khó khăn ở huyện, đặc biệt các học sinh nghèo vượt khó. Kinh phí cho đợt này sẽ gộp cả số tiền mình được tài trợ cộng thêm với số tiền của thành viên đóng góp thêm. Như vậy buổi off của mình sẽ có ý nghĩa hơn. Mọi người cùng cho ý kiến nha.

Cuối cùng mình thay mặt các thành viên trong diễn đàn, cảm ơn tấm lòng của bạn. Chúc bạn và gia đình luôn mạnh khỏe, một năm mới nhiều niềm vui và hạnh phúc. Cảm ơn bạn rất nhiều.

Thân mến.

aj mừk tốt quá vậy nàk! cảm động quá!! thanks người tài trợ cho diễn đàn nhìu nhaz!! tớ đồng ý với nhữg ý kiến trên của admin!! ... người tài trợ có tham gia off tết hok vậy a admjn?!

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
aj mừk tốt quá vậy nàk! cảm động quá!! thanks người tài trợ cho diễn đàn nhìu nhaz!! tớ đồng ý với nhữg ý kiến trên của admin!! ... người tài trợ có tham gia off tết hok vậy a admjn?!
Rất tiếc là không Thơ ạ. Do hoàn cảnh nên cậu ấy xin phép tham gia vào lần off sau, và anh cũng hy vọng sớm được gặp cậu ấy.

only_you

Member
hình nhu e đoán đ.c nhung hok chắc lắm
đó là 1boy, nhà có điều kiện, ja`u lòng nhân ái.... haaaaa phải hok mọi ng`???

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
ừ, ngay cả mình cũng khá bất ngờ khi nhận được lời đề nghị này. Thật vui vì VinhBaoClub có một thành viên đặc biệt như vậy.

cavoicoi

Member
Cảm ơn "nhà tài trợ bí mật", tụi mình rất vui khi nhận được lời đề nghị tài trợ của cậu. Mình thấy anh Admin rất hào hứng khi kể cho mình nghe chuyện này. Từ khi thành lập, VinhBaoClub đã trưởng thành hơn rất nhiều, nó thực sự đang hoàn thành ngày một tốt hơn nhiệm vụ kết nối cộng đồng những người con Vĩnh Bảo. Sự trưởng thành ấy chắc chắn do những đóng góp không nhỏ của cậu, của quatmohihi, thuthuy, luongsonba90, boy8xkr, chieudo, only_you, mua_tuyet, skittishgirl_9x, dragon, Vann, thaitl, barcaga, mr hung... và rất nhiều thành viên khác nữa. Mình tự hào được cùng các cậu là thế hệ đầu tiên của VinhBaoClub. Sau này thành viên tham gia sẽ đông hơn, VinhBaoClub chắc chắn sẽ sôi động hơn, nhiều thành viên xa quê sẽ tìm được niềm vui trọn vẹn hơn. Tới lúc chúng ta "tóc rụng răng rơi", forum chắc vui lắm nhỉ. ^^

911

Super Moderator
Tớ chỉ mong sự nhiệt huyết luôn cháy trong mỗi thành viên sẽ ko bao giờ cạn
chúng ta ko thể giúp đỡ nhau về vật chất thì hãy cùng giúp đỡ nhau về tinh thần. Hãy để cho vbclub là nơi Giao lưu , tụ họp của những người con vĩnh bảo xa gần.
Đôi lời tâm sự

Vann máy bay

Super Moderator
Uhm nghe tin này thật bất ngờ đấy :d Vann lờ mờ đoán ra đó là ai rồi ^^ Mong rằng chúng ta sau này dù thêm 5 năm nữa, 10 năm nữa hay là 20 năm nữa vẫn sẽ bên nhau thế này. Sẽ có thêm nhiều nhiều nữa những người con đất Vĩnh Bảo học hành ổn , làm ăn tốt để sau này có thể quay trở lại đóng góp cho quê hương ^^

911

Super Moderator
Uhm nghe tin này thật bất ngờ đấy :d Vann lờ mờ đoán ra đó là ai rồi ^^ Mong rằng chúng ta sau này dù thêm 5 năm nữa, 10 năm nữa hay là 20 năm nữa vẫn sẽ bên nhau thế này. Sẽ có thêm nhiều nhiều nữa những người con đất Vĩnh Bảo học hành ổn , làm ăn tốt để sau này có thể quay trở lại đóng góp cho quê hương ^^

Tớ cũng đang dần đoán ra rồi đấy
theo tớ member này chính là ..............
1 thành viên trong vbclub và là người cộng hiền
:>:)

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
a admin oy! cái người tốt đó có phải 22 tuổi hok?!
Biết trả lời em thế nào nhỉ. Không sớm thì muộn rồi có một lúc nào đó em sẽ biết thôi mà. Còn hiện tại bây giờ, mọi người tôn trọng mong muốn của cậu ấy nha, cứ để nó là một bí mật