Tuyển tập dân A2 các khóa ở các trường THPT tại forum cùng chém gió

taodo

Trùm quậy phá VBC
A2

........................................

Để đáp ứng nhu cầu chém gió trong diễn đàn mà không có chủ đề nào cụ thể để chém gió.Cá nhân tạo ra 1 đường link mới có nội dung điểm danh để chém chít à quên điểm danh và chém gió cho các học sinh cũng như cựu học sinh lớp A2 là tv của diễn đàn VBC thuộc các khóa khác nhau và ở các trường khác nhau.;):dap:

Các anh các chị vào đây khai báo tên tuổi , xuất thân trong hoàn cảnh nào ? lớn lên làm sao ? hành tẩu trên giang hồ bao lâu,đã có những trận chiến gì và chiến công ra sao . :p:hocVà không quên 1 việc quan trọng là vào cuộc chiến này các thí sinh à quên các nữ hiệp và các đại hiệp mang theo và dùng vũ khí nào để chiến đấu.:::)x.x

Đính chính toàn tập trong cuộc chiến tay đôi à quên tay ^n..này các đại hiệp và nữa hiệp ko được mang theo vật đính kèm để hỗ trợ,à người đính kèm để hỗ trợ,chiến đấu bằng sức lực của mình.Các nữ hiệp và đại hiệp yên tâm 1 điều,luật chơi ở đây không áp dụng cho thi đấu đội nên ai hi sinh chờ sau 3s sẽ hồi sinh.Lúc đó chiến đấu sau.Thành tích sẽ vẫn giữ nguyên ko thay đổi.

Ai vào trước được xử bắn trước,ai vào sau xử bắn sau.Mọi người nhanh chân nhanh còn kịp :.hr:

mại zô mại zô
:D:scup

Sửa lần cuối:

daibangbienxanhk

Thành viên Thân Thiện
ếu ơi như chơi bắn nhau ấy.thôi thì teng teng bóc tem cái.cái bác bắn đạn giả thui nhé.em mà lăn đùng ra chít là ko hồi sinh đc đau
A2 khóa 2004-2007 THPT Cộng hiền nè
HÀ - daibangbienxanhk
LAN - caongoclan
KHá - khahp1902
Thành - dragon
Thái - phambacthai249

( danh sách chưa tạm dừng.đang chờ update nhé)

taodo

Trùm quậy phá VBC
ếu ơi như chơi bắn nhau ấy.thôi thì teng teng bóc tem cái.cái bác bắn đạn giả thui nhé.em mà lăn đùng ra chít là ko hồi sinh đc đau
A2 khóa 2004-2007 THPT Cộng hiền nè
HÀ - daibangbienxanhk
LAN - caongoclan
KHá - khahp1902
Thành - dragon
Thái - phambacthai249

( danh sách chưa tạm dừng.đang chờ update nhé)

èo,nó làm 1 phát 5 mạng luôn,bộ mấy tên kia ko biết hô có hay sao mà phải điểm danh hộ thế,tội này to,theo anh em ta nên giải quyết mụ này như thế nào đây :cool:

friend_kute

friendkute
may quá đang định vào giới thiệu thì có đứa làm giúp mình rùi.

èo,nó làm 1 phát 5 mạng luôn,bộ mấy tên kia ko biết hô có hay sao mà phải điểm danh hộ thế,tội này to,theo anh em ta nên giải quyết mụ này như thế nào đây :cool:

mụ nào thế.thích nói xấu n.iu e ko? :D:scup

taodo

Trùm quậy phá VBC
hazzzzzzzz......................
mấy đứa a2 chửa thấy đâu toàn thấy dân a khác sang chém cùng,trong lúc chờ đợi tiếp bọn này vậy :))