Update thành viên mới nhất + Ảnh

hoangcanctt

Chào tất cả mọi người( anh, chị,em, cô, bác...) mình mới tham gia 4 rom lên có đôi lời giới thiệu thế này
Tên thật: Bùi Văn Cần
Tên giả: (chưa có)
bỉthday: 02/02/1988
Nơi sinh ra anh: Cộng Hiền - VB. Nơi ở hiện tại Đồng Quốc bình - HP
CHiếu cao 1m71 nặng 59kg
Sở thích: thich ăn bjm bjm & xem phim hoạt hình
Công việc: từng nhặt vỏ đạn tai Iraq(2001) sau đó hồi hương cộng tác voi báo hoa học trò. MC cho đài BBC, 2005 tham gia quân đoàn hòa bình (UNICEF - LHQ) tình nguyện ở panama đến 2012, còn hiện tại thất nghiệp ở nhà nuôi cá voi chơi
Bản thân: chưa có ny. nếu ban nữ nào chưa có ny (tuổi 18 - 2 ...) đưng ngại hãy pm cho mình theo số này: 0988363909, còn những ai kô phải là nữ ( boy, bede, ma ...) thi đừng nháy máy hay nt khủng bố nhé.ke ke thank !
Minh đang hoc tại DHHH( Đời Hư Hỏng Hẩn),gần đây thấy Việt Nam ngành chém gió đang phát triển 1 cách chóng mặt, để nắm bắt được thời cuộc lên mình muốn theo hoc văn bàng 2 Học Viện Công Nghệ Kĩ Thuật Chém Gió khoa " Chém Gió Nghệ Thuật". Vậy lên mình muốn tham gia 4 rom này thứ nhất vì nó thú vị , tinh thấn đoàn kết của người VB, thứ 2 dể hoc hoi trau dồi kinh nghiem dể nghiên cứu thêm về nghanhf mjnh sắp theo hoc , thứ 3 ,... thứ 4 .... Rất mong nhận được sự ủng hộ, giúp đỡ, chém gió nhiệt tình tư các bạn các anh( chị) , em trong nhũng bước đi đầu tiên nàyl.ll.

mục tiêu trong thời gian tới: tranh cử chức Admin nhiệm kì tiếp theo

Còn đây là 1 số hình ảnh cá nhân of mình khi còn du học & nổi tiếng bên mĩ :View attachment 32.JPGView attachment 33.JPG

Ảnh thời còn trai trẻ -> oh my car dẹp wa:cool::cool::cool:
attachment.php

khi về già ->:chika::chika::chika::chika::chika:View attachment c4.JPG
View attachment c4.JPGView attachment 33.JPGView attachment 32.JPGView attachment c2.jpg

Sửa lần cuối:

hoangcanctt

chu hưng nhìn mai cha ra. dạo này chú có vẻ phát tướng nhi :D

:die: :die: :die: :die: :die: :die: :die: :die: :die: :die: :die: :die: :die: :die:

ok chào bạn ,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,, :D:scup

Sửa lần cuối:

911

Super Moderator
Hi hình như khóa này có 3 cần Thi phai
Mà hoangcAn du học ở truong nào bên usa thế?

hong ha

em chào anh cần nha.chúc anh thi đỗ văn bằng 2:"chém gió nghệ thuật " nha
mà cộng hiền bjo lắm men nhỉ?

911

Super Moderator
Cần" sỹ" nó cũng vAo Roi. Con thiếu phạm cần nữa là đủ 3 cần ở ch
Lan: sao e nhấn mạnh chữ tiết "kiệm" thế, cố ý chơi em nó ah?

hoangcanctt

Hi hình như khóa này có 3 cần Thi phai
Mà hoangcAn du học ở truong nào bên usa thế?

uh đúng rồi đó , không biết mình có biết bạn không nhỉ. rất vui được lam wen :Yeah::Yeah::Yeah::Yeah::Yeah:

Cần" sỹ" nó cũng vAo Roi. Con thiếu phạm cần nữa là đủ 3 cần ở ch
Lan: sao e nhấn mạnh chữ tiết "kiệm" thế, cố ý chơi em nó ah?

oạch em mới vào mong các bác chém vừa thôi để e giữ mạng sống phục vụ cho diễn đàn nữa. có ai biết e lan đâu kô nhi /

định bắt nạt lính mới à??? ;))

@hoangcan: chúc bạn có những giây phút vui vẻ và bổ ích :D

oh thank ! nhìn bạn quen lắm, truoc minh cung o tham gia dien dan fc-hp. co biết anh tiến không ?

mem hp mau đóng quỹ trà đá bim bim thôi nhỉ.. mem hp đang thống kê quân số :D

khi nao co vụ j alo cho mjnh luc đó đóng tiền sau . he he:banhbao26:

Sửa lần cuối:

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Chào mừng thành viên mới. Bạn muốn thi vào trường chém gió, vào đúng lò luyện thi chất lượng rồi. Trước mình cũng từ lò này mà ra đấy. Còn về việc ứng cử min, rất hoan nghênh :). Chúc bạn luôn vui, chém nhiệt tình cùng anh em trên VinhBaoClub.

hoangcanctt

Chào mừng thành viên mới. Bạn muốn thi vào trường chém gió, vào đúng lò luyện thi chất lượng rồi. Trước mình cũng từ lò này mà ra đấy. Còn về việc ứng cử min, rất hoan nghênh :). Chúc bạn luôn vui, chém nhiệt tình cùng anh em trên VinhBaoClub.

ái chà rất quân tử tớ thích bạn rồi đó , hảo đối thủ

chào nha, chúc bạn có những giây phút vui vẻ trên 4 rum, nhưng logo mờ quá ko nhìn thấy chữ gì cả, đợi đã có thể là mắt tớ bị kém, hi..đợi kiểm tra lại đã nha

911

Super Moderator
Can: Chắc ko biết dc tớ đâu. Tại các bạn học ở cộng hiền nổi tiếng quá Nen tớ biết
^_^

hoangcanctt

em chào anh cần nha.chúc anh thi đỗ văn bằng 2:"chém gió nghệ thuật " nha
mà cộng hiền bjo lắm men nhỉ?

thank e ! rất vui được gặp em:cool::cool::cool:

giờ ai còn sài dao kiếm hả em dùng 46 ngắm cho chuẩn em ạ! à mà chú có cái avatar đẹp gớm nhỉ /?:chika:
thank chú cái

Can: Chắc ko biết dc tớ đâu. Tại các bạn học ở cộng hiền nổi tiếng quá Nen tớ biết
^_^
bạn cứ nói xem nào . biết đâu tớ lại wen em gái ban thì sao. he he, có j đâu mà nổi tiếng bạn cứ wa nhời;):dap:;):dap:;):dap:;):dap:

chào nha, chúc bạn có những giây phút vui vẻ trên 4 rum, nhưng logo mờ quá ko nhìn thấy chữ gì cả, đợi đã có thể là mắt tớ bị kém, hi..đợi kiểm tra lại đã nha
nè anh sinh năm 88 đó nha. xem ảnh em thi miss rùi có thấy anh bỏ hẳn 2 phiếu kô ? công nhận là đẹp còn gửi hoa đến chúc mừng nữa:7smiley_vn::7smiley_vn::7smiley_vn::7smiley_vn:
đợi mai ah pót ảnh chân dung lên cho mà chém

Sửa lần cuối:

hoangcanctt

vậy ah, hihi, thanks anh nha. Đừng... anh chém ai chứ đừng chém em, em sợ lắm,huhuhuuuu
:J:.ah có dao thớt đâu mà ..... chém. năm sau thi mr kiếm tiền mua cái ô tô , em ủng hộ anh nhé. nếu được giải anh mua ô tô đưa e 1 vòng VB chơi chơi :::)
chắc chắn là ah cũng sẽ ủng hộ em rồi.

hehe chú vẫn vậy mà:>:h có phát giề đâu:rolleyes:

trông chú hình như là chuẩn bị động phòng à ? he he sứong nhey (beos + trắng = pong độ). chú ơi chú có tiền cho chau s vay tăm tiệu. ra trương cháu thuếp trả saux.x

Sửa lần cuối: