Update thành viên mới nhất + Ảnh

ý kiến này nghe cũng hay lắm, dĩ nhiên là phải ủng hộ anh rùi, nhưng mà năm sau e ko dám thi nữa đâu em sợ lắm rùi hiiii, tuổi trẻ tài cao mà...

hic, không dám nữa đâu, nhân tài vbc nhiều lắm mà, e sợ bị loại khỏi vòng gửi xe mất.hì . vừa rùi là do may mắn thui a ah

hoangcanctt

em lại cứ ........ :rolleyes: khiêm tốn . không biết là may mắn cũng là 1 năng lực đó à ......

hic, không dám nữa đâu, nhân tài vbc nhiều lắm mà, e sợ bị loại khỏi vòng gửi xe mất.hì . vừa rùi là do may mắn thui a ah

Tài sản
545.95 VBD
Thanks
11

em lại cứ ........ khiêm tốn . không biết là may mắn cũng là 1 năng lực đó à ......

.............

tuanhungvr

VIET NAM REGISTER
hik hik diễn đàn mới khai quật nhiều cao thủ chém gió thiệt, mình mới gia nhập kinh nghiệm từng trải thì đầy mình nhưng tự nhận xét bản thân vẫn cần học hỏi nhiều.mong anh chị em chỉ giáol.ll.

tuanhungvr

VIET NAM REGISTER
hik hik diễn đàn dạo này khai quật nhiều cao thủ chém gió thật, mình cũng mới ra nhập nhưng trên giang hồ thì cũng có tên tuổi, kinh nghiệm từng trải đầy mình. nhưng tự nhận xét thấy vẫn cần phải học hỏi nhiều, mong anh chị em chỉ giáo:p:hoc

Ái chà chà !!! Ghê thật Bác cần !!! Gặp bạn cùng lớp ,cùng xã luôn nhé !!! Bac hối lộ em đi, không có gì xấu em sẽ thông tin hết cho bà con cô bác tren này đó
HÔ HÔ !!! Chúc Vui vẻ