Vĩnh Bảo ngày trở về

minh.dcb

ok tớ cũng muốn đc ra mắt mọi người. bây giờ tớ đang học ở Ha Nội. NHưng nếu mọi người off ở HP thì tớ sẽ về.Tớ cũng không ngờ quê hương mình lại vui vậy đâu.Ngày trước tớ cũng có HĐH Vĩnh Bảo học ở trường Mỏ_Địa Chất và HV Tào Chính nhưng cũng chỉ duy trì đc 3 năm bây giờ không còn nữa rồi. Năm nay là năm cuối rồi tuy tham gia hơn muộn nhưng vẫn thấy vui.ah mà làm lễ ra mắt ntn thế hả cậu . Chỉ tớ với nhá :D

Hoàng ơi mày bố trí lịch ra mắt đi rôi gọi tao về nhá :D

Sửa lần cuối:

dvhieu

Member
Ơ thế ra MDC gần trường Tài Chính à? mà anh đang học khóa nào thế? cùng với anh "đầu khỉ" à?

Tình Đơn Côi

anh Hiếu! túi hum thứ 7 em ở nhà ko đi dc vì cả người mệt mỏi rã rời! sorry anh bữa khác! hí hí;))
về nhà như tấn tra ý! đến tối cơm nước xong mệt mỏi tống 1 phát đống quần áo vào máy giặt vứt đó đu ngủ! ngày mùa sao mà đen thế đợi đúng lúc dc nghỉ hô hào quân dân đi gặt lúa!
Úi đụng phải pic dân hàng hải rùi! gớm vớ như thằng ở phòng bên cảnh học khoa kết toán bên hàng hài mà mình cười vỡ bụng mất thui! nửa đêm đang ngủ bố ta ngồi cười 1 mềnh khó tả! nụ của của y là điệu cười chết người, đến con dán nó cũng phải chết sặc vì điệu cười đó!;))

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
hơ hơ, ai đây ạ, chào mừng đến với gia đình vbc, chúc a có những giây phút thật vui vẻ nhé :)

minh.dcb

chào cả nhà.
Họ tên: Vũ Văn Minh
SN :18-06-1988
nhà tớ ở xã Cao Minh
bây giờ tớ đang học năm cuối trường ĐH Mỏ_Địa Chất
Nếu off ở HN thì liên lạc với tớ: 01663774013. Tớ mới tham gia nên cũng chưa biết nhiều