Vẽ Hình em trên cát - rồi hôn em một nhát...

lengochp

Lão họa sĩ này tài ba thật đó, trí tưởn tượng phong phú ,còn bạn thì sao, đừng vội "bở " nhé:chika::chika::chika:

[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=2SW2PbGtT7o&feature=player_embedded[/YOUTUBE]

Cold

Chậm tiêu thế tao có nói gì đến cái vẽ trên cát đâu tao chỉ bảo tao không trong sáng thôi mà :)

Gì mà chưa khảo đã xưng thế ku, cứ làm như mày ko nhận là mày ko trong sáng thì ko ai biết mày đen tối ấy:)

Vann máy bay

Super Moderator
Người ta bảo là ai biết tự nhận thức về mình thì đó là người thông minh ^^ Đến lúc để người khác nói thì còn nói làm gì nữa ^^

Cold

Người ta bảo là ai biết tự nhận thức về mình thì đó là người thông minh ^^ Đến lúc để người khác nói thì còn nói làm gì nữa ^^

Nhìn phát là tao nắm đc bản chất của mày ngay ấy, nhưng ko thèm nói thôi, ko thì tao mang tiếng nói xấu người khác, hình tượng của tao nó lung linh, rực rỡ, thánh thiện cơ mà:D

Vann máy bay

Super Moderator
Ặc ặc mày đừng làm tao đang uống nước phải sặc thế này chứ. Bạn bè chơi với nhau từ nhỏ tao còn lạ gì mày :)

Cold

Ặc ặc mày đừng làm tao đang uống nước phải sặc thế này chứ. Bạn bè chơi với nhau từ nhỏ tao còn lạ gì mày :)

Haiz, chơi với nhau từ nhỏ mà chẳng lẽ mày lại ko biết ẩn sau vẻ ngoài ngây thơ là tâm hồn trong sáng hồn nhiên như thiên thần của tao??:rolleyes::rolleyes:

Vann máy bay

Super Moderator
Sặc ặc ặc Ngọc ơi vào nghe Cold điên nói nhảm này. Mày đừng huyễn hoặc về bản thân như thế. Người ta bảo ngưu tầm ngưu mã tầm mã .Mày thì cũng như tao thôi :)

Cold

Sặc ặc ặc Ngọc ơi vào nghe Cold điên nói nhảm này. Mày đừng huyễn hoặc về bản thân như thế. Người ta bảo ngưu tầm ngưu mã tầm mã .Mày thì cũng như tao thôi :)

Tao có tìm mày đâu nhỉ:rolleyes:
Có mày vs bạn Ngọc là tìm nhau thui chứ
Cơ mà ai là ngưu ai là mã:J

lengochp

Nhìn phát là tao nắm đc bản chất của mày ngay ấy, nhưng ko thèm nói thôi, ko thì tao mang tiếng nói xấu người khác, hình tượng của tao nó lung linh, rực rỡ, thánh thiện cơ mà:D

Hình như tau thấy có cái j ở cổ họng thì phải