VB- HCM vào chém gió nhá...

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

LuKas

tớ là mem mới hiện đang học tại HCM
có mem nào ở HCm thì vào đây chém gió nhá
tớ đang ở Q10, có ai ở gần ko nhỉ??
có thì pm Y!m : sasuke_socola
thanks

thuthuy

cậu đg học ở Q.10 ah, trước tết tớ có đi chợ Nhật Tảo mua đồ về làm đồ án môn học, bây h tớ đg ở Đông Hưng Thuận Q12, chém gió thì chịu thôi,hìhì

Sửa lần cuối:

nhoccafe

Vĩnh Bảo ở Sì Gòn thì nhiều lắm thế kậu Lukas học trường nào sinh năm bao nhiêu ở Vĩnh Bảo thì ở Xã nào vậy...? khai danh cho anh em biết để còn chém chứ...:eek:

Librahp

nhoccafe sang 4rum hp-fc.com (haiphongfc.vn) giao lưu với anh em HPFCMN. HPFCMN bên hp-fc đông hơn và hoạt động quy củ hơn haiphong-fc. Lucas là một thành viên kì cự bên đó.

thanhtn.vb

one-night
Phàm là chuyện chém gió phải chém thật mạnh chém hết cỡ, chém cùn dao gãy giáo, chém bát nhào tùm lum, chém cho để dài tóc, chém cho để đen răng ,chém cho nó chích luân bất phản,chém cho nó phiến giáp bất hoàn,chém cho sử tri nam quốc anh hùng chi hữu chủ

taodo

Trùm quậy phá VBC
hôm trước uống rượu em say không biết để con dao cùn của em ở đâu roài anh Thành ạ,ko chém đc nữa rùi chán quá.Quyết tâm di ăn chộm con dao khác về chém với mọi người vậy.tôi lỗi tội lỗi;);)

nhoccafe

nhoccafe sang 4rum hp-fc.com (haiphongfc.vn) giao lưu với anh em HPFCMN. HPFCMN bên hp-fc đông hơn và hoạt động quy củ hơn haiphong-fc. Lucas là một thành viên kì cự bên đó.

uhm mình đang là thành viên của HPFCMN mà thế bạn có tham gia đá banh với HPFCMN k?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.