Xin lộ diện

haohoa15101510

Trên diễn đàn này, chắc chỉ một số người biết được bản mặt mình, ý quên, hơi tho, gương mặt mình (dễ nghe hơn). Và cũng có một số thành viên muốn được thấy. Đúng là từ nhở tới giờ, chưa bao giờ mình đưa ảnh của mình lên mạng cả, lần đầu tiên là lúc vừa rồi, post lên bài "Tigon chào cả nhà", thôi thì đã chót rồi thì giờ chét luôn, làm cái bài mới để mọi người cùng biết, đằng nào mọi người chém rồi, thì giờ chém nữa cũng chẳng sao, thôi thì xin lộ diện:

Cái thằng mặc áo khoác đen là mình.

anh đứng đằng sau là bồ của anh ah????????//:cool::cool::cool::cool::cool:

Vann máy bay

Super Moderator
Không phải cứ ai nói là cũng đúng đâu nhá. Cần phải biết đó là ai và như thế nào. Anh đừng có gặp ai cũng tin thế. Thảo nào bị vợ lừa là đúng rồi :) Ngây thơ quá

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Chết chết, con trai 99% đấy. Mình ở Vĩnh Long. Mà hình như cậu chưa giới thiệu về mình nhỉ. Cho mọi người trên diễn đàn biết một chút thông tin về cậu đi chứ .

@haohoa: Cái đấy chú biết rồi còn hỏi.

Sửa lần cuối:

Vann máy bay

Super Moderator
Ặc cái này từ lâu lắm rồi mà giờ em lại giở ra chém là thế nào thế Hà? :| Chị thích gay mà nên chả sao đâu ^^

Ha vnview

sak, đâu phải một mình em lôi ra chém đâu, bác chieudo cũng thế mà...chẳng qua bác ấy ngại nên ko nói đó....hehe chị để em chém cho nhanh lên lv cái, jo` mới member kìa 0_o

A_Nứng

ối trời ơi ..... ai cứ nói xấu bác Min của em thế trông bác oai phong lẫm liệt thế kia mà dam nói xấu bác àh