Xin lộ diện

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
nhìn đâu đến nỗi chứ.con trai vb ai cung đep trai(trong giới hạn hết).admin nhìn đẹp trai và nam tính ra phết đấy chứ

v.v.v.v.v.v., hic cuối cùng thì cũng có người hiểu mình rồi. Cảm ơn huongduongxanh, đúng là một người bạn tốt. 86 có khác, chỉ nói sự thật thôi. Đấy, cả nhà đã nghe thấy chưa nhỉ, con gái nhận xét mới chính xác chứ.:>:>:>

cavoicoi

Member
Dạo này thay đổi nhiều quá Đức ạ. Trông mày độ này giống dân Hà Nội rồi. Khác hẳn so với hồi năm một mày học tao về chơi và càng khác xa xo với hồi tụi mình học chung PTTH...Độ này trông X-Man hẳn,, gai góc và nam tính phết...Cái thằng áo đen mà mày nói nếu không có hình dưới đi kèm chắc tao không nhận ra mày đâu...Ghê thật...Trông phong độ và đẹp trai, nhìn lịch lãm và đầy tính cách...Đúng là thời gian làm thay đổi nhiều thứ...Chắc chỉ có bản thân mình là vẫn vậy.....Nhìn thấy bạn bè trưởng thành là tao vui rồi...Thấy mày đã khác và có vẻ năng động lên nhiều,,,,cuộc sống Hà thành chắc có nhiều niềm vui lắm,,,tiếc rằng tao không có cơ hội được sống ở nơi đó...Thấy dân tình Vĩnh Bảo mình ra ngoài như vậy thấy mừng cho mọi người..Thời gian vào diễn đàn không nhiều nhưng cũng để lại nhiều cảm tình...Nhân đây xin chào mày và tất cả mọi người trong diễn đàn nhé...Tạm biệt, chúc cho diễn đàn ngày cang đông đảo thành viên và hoạt động tốt là cầu nối giữa các anh chị em, tạo ra một sân chơi vui và bổ ích cho những người xa xứ...Chúc cho các bạn trong diễn đàn luôn học tốt và mạnh khỏe...Xin chào và tạm biệt.

a nói "tạm biệt" vậy a Bằng, thi thoảng rảnh rỗi vào nói chuyện với tụi e cho vui chứ. Diễn đàn không có mấy bài bình luận fifa, đế chế của a thì mất vui đấy. Admin trông ảnh "bặm trợn" thế thôi, e đánh giá vẫn không khác trước là mấy (bây giờ vẫn bỏ cơm xem hoạt hình mà :)).

daibangbienxanhk

Thành viên Thân Thiện
trông bác admin wen lắm.hehe hay đúng như quạt mo nói rui.ấy !ấy ấy! bác admin ơi đừng có đánh em mà.khổ thân em lém.hihi đùa thui người VB mình ai mà chả vui tính ,đẹp trai ,xinh gái admin nhỉ.(trong đó có cả em va bác đấy.(sax mèo khen mèo dài đuôi chút)

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
trông bác admin wen lắm.hehe hay đúng như quạt mo nói rui.ấy !ấy ấy! bác admin ơi đừng có đánh em mà.khổ thân em lém.hihi đùa thui người VB mình ai mà chả vui tính ,đẹp trai ,xinh gái admin nhỉ.(trong đó có cả em va bác đấy.(sax mèo khen mèo dài đuôi chút)
Cái này của em chuẩn không cần chỉnh tẹo nào cả, nói chung anh em mình là điển hình cho người Vĩnh Bảo mà.

dragon

hô hô...hahahaha...admin nhà ta bị băm cho tả tơi như chả cá vậy,hihi,mọi người cũng hơi manh tay đấy nhất là muatuyet cô nương đó,dẫu sao người ta cũng là đàn ông tuy hơi xấu tí nhưng còn men chán,chảng bù cho Huynh Đài ah quên cô Nương chưa rõ là...ko nữa:>

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Hic, tưởng thoát rồi, thế mà đến tận bây giờ vẫn bị chém. Biết thế không nghe lời dụ dỗ đưa ảnh lên, có phải giờ được yên thân không cơ chứ. Lại một đêm mất ngủ...

NiceDream

Active member
Eu, vào diễn đàn mấy hôm rồi nay mới có thời gian ghé qua thăm mặt mọi người. Anh admin nhìn thông mình quá ha. Hèn gì mà làm room ngày một phát triển thế này. Tiếp tục phấn đấu vì cả nhà anh nhé!

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Cảm ơn anhvaem_krvn và thaitl vì những lời khen của 2 em. Anh sẽ cố gắng hết sức.

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Hic, anh già rồi, sao lại bảo anh kute chứ. Kute thì phải dành cho thế hệ 9x em ạ.