Xin ra mắt diẽn đàn

Librahp

Đúng là ra ngõ gặp người quen, Trái Đất tuy to nhưng nhỏ hẹp. Có mấy lỗ thủng ô zôn chờ được bay qua nhưng nghe đâu lại được vá lại rồi. Quanh đi quẩn lại vẫn không ra khỏi đất Vĩnh Bảo.
-------------------------------------------------------------
Đường xa vạn dặm đi không ngại
Chỉ sợ đường về thiếu bóng ai
Librahp xin chào toàn thể các member Vĩnh Bảo

Vann máy bay

Super Moderator
Vậy là không phải 60 tuổi rồi, không phải gọi là cụ hoặc ông rồi. Cứ gọi là chú hoặc bác là ổn nhỉ ^^ Hay Librahp muốn được gọi là anh ^^

Librahp

Riêng Vann thì gọi bằng anh là được cho tình cảm.
Do khảng cách Hải Phòng Đà Nẵng xa xôi lên phải gửi lời chào qua mây ngàn bay.
Chào em gái xinh tươi. Sẽ có ngày qua đèo Hải Vân và gặp em trên đường Bạch Đằng lộng gió.

Vann máy bay

Super Moderator
Anh đến Đà Nẵng rồi à ? Đường Bạch Đằng không lộng gió lắm đâu, đường Phạm Văn Đồng cơ ^^ Mà Đà Nẵng đang mưa to gió lớn đùng đùng đây, chả bước chân ra khỏi nhà được ? À thế rốt cuộc là bác bao nhiêu tuổi?

Librahp

Tuổi đời mênh mông
Em hỏi anh đã bao nhiêu tuổi
Anh chỉ biết trả lời em rằng
Anh biết cuộc đời khi em chưa có
Chỉ biết được rằng anh đã được biết em
--------------------------------------------------
Nhờ gió mùa Đông Bắc ngày mai sẽ gửi cho em những cơn gió lạnh đầu mùa vượt đèo Hải Vân vào Đà Nẵng để thấy Hải Phòng mình như được gần lại với em.

Vann máy bay

Super Moderator
Chà anh biết làm cả thơ cơ đấy, hâm mộ quá ! Có lẽ em nên hỏi anh Taodo để biết chi tiết^^
@boydaukhi : đường Phạm Văn Đồng ở ĐN là đường sát biển nên gió thôi lồng lộng, không có bụi cơ mà buổi tối thì có fim để xem miễn phí ^^

Librahp

Đường PVĐ Hà Nôi còn nhiều cái hay lắm chú boydaukhi ạ, phía sau trường Du lịch ấy. Chú học Mỏ à.

Ha vnview

quanh đi quẩn lại thấy bác Librahp am hiểu mem vbc quá, mình là mình nghi bác đang lừa tộc lắm :):):):).Dù sao trăm hay ko bằng 1 thấy, bác cố kiếm cái ảnh nào già nhất, lỗi nhất bác post vô cho anh chị em thêm phần long trọng đế chém chứ ạ ^^

Librahp

Có mem nào có tài khoản photobucket để mình show ít hình để thỏa lòng mọi người :))

à ông lão năm nay trăng tròn. chém chém quá;););););)x.x;);)

Chú nói ai chém vậy.Nếu thích thì chém với anh. Đẳng cấp chém gió toàn Miền Bắc của anh ít khi gặp đối thủ lắm :))

Sửa lần cuối:

Librahp

Phải là tài khoản Photobucket pro nhé, để hình ảnh lưu sẽ được mãi mãi theo thời gian, để mình được ngắm nhìn diễn đàn ngày càng lớn mạnh :))