thj. trẤn

fri360

™ Hạnh Phúc Ảo ™
Trước ở nhà quatmo có hay tắm sông k? Mình có ku e nhà gần sông Hóa, lần nào sang đó chơi cũng bắt nó đi tắm cùng. :)

Hic,chưa tắm lần nào cả,hồi bé Mẹ không cho tắm,Mẹ nghiêm lắm,bây giờ cũng chẳng đi tắm.Chỉ tắm ao ở nhà thôi.

cavoicoi

Member
Hic,chưa tắm lần nào cả,hồi bé Mẹ không cho tắm,Mẹ nghiêm lắm,bây giờ cũng chẳng đi tắm.Chỉ tắm ao ở nhà thôi.

hì, mẹ t cũng vậy, chỉ dám sang nhà ku em tắm trộm thôi. Trước nhà t cũng có ao, nên tắm ao từ bé. Nhưg từ khi chuyển tới khu gần chợ, chỉ toàn tắm ...vòi. :chika:

fri360

™ Hạnh Phúc Ảo ™
hì, tớ cũng chưa biết nhà Quatmo nữa nhưng chắc ko xa lắm đâu(cùng VB mà), nhà tớ gần nhà Butchimau

Nhà tớ đến trường THPT là khoảng 5km,Từ trường về nhà THUTHUY chắc 3km nữa>>>khoảng 8km,chỉ có một cách đi đó là gần nhất.tớ đến nhà butchimau khối khối rồi,

comnhom

:X nha minh oi. hen mot ngay cu the tet vao nha admin choi di. roi rong ran di choi nhà mọi người trong dien đàn mình ha!

không cho đến cứ đến!
:.:

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Mọi người sẽ tiếp đón em nhiệt tình, nhất là anh. À mà Thơ này, em kết đôi với luongsonba hồi nào vậy, mà không thông báo cho cả nhà biết còn chúc mừng. Sao âm thầm lặng lẽ vậy. Tên sonba này, tẩm ngẩm tầm ngầm mà ghê phết nhở.

cavoicoi

Member
hihi, vậy là do e k biết đúng k, coi như vẫn chưa có j nhé.:cool:
uhm, "cô nàng" trong avatar là e đó à ?

Sửa lần cuối:

luongsonba90

Hic các bác nói xấu gì em đấy em đăng kí kết đôi hẳn hoi có giấy tờ đàng hoàngTrai chưa vợ (Tất nhiên là gái có chồng hay chưa thì em chịu cái đấy phải hỏi skittishgirl) sao lại gọi là chưa có gì đúng không skittishgirl ???

comnhom

hic. thay mọi người kết đôi vui vẻ thế. mình không thể ngoài cuộc được. admin với lỵ cavoicoi ơi kết đoi với mình nha?!

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Hic các bác nói xấu gì em đấy em đăng kí kết đôi hẳn hoi có giấy tờ đàng hoàngTrai chưa vợ (Tất nhiên là gái có chồng hay chưa thì em chịu cái đấy phải hỏi skittishgirl) sao lại gọi là chưa có gì đúng không skittishgirl ???
Có thấy hai đứa nó nói năng gì đâu cơ nhở. Phải vào mục "Cưới hỏi" để thông báo để mọi người còn biết mà chúc mừng nữa chứ.
hic. thay mọi người kết đôi vui vẻ thế. mình không thể ngoài cuộc được. admin với lỵ cavoicoi ơi kết đoi với mình nha?!

Sao tham thế comnhom, chọn một anh thôi chứ. Quyết định chọn ai nào?