Q
Reaction score
0

Bài viết trên hồ sơ Hoạt động mới nhất Các bài viết Giới thiệu

• Hic, về quê mà ốm thì còn làm được gì nữa cơ chứ. Thế bây giờ thế nào rồi, đã đỡ hơn chưa?
    sao thế?tối mai là ngày gì vậy mà có gì vui post lên mọi người chia vui với chứ
    Trường xưa anh cũng vào rồi, cũng đăng ký rồi mà, nhưng mới thôi. Sao lại không gửi được em, lỗi thế nào vậy?
    Úi, thích ghê. Tham gia nhóm chắc nhiều thú vị lắm đúng không? Anh cũng muốn tham gia các hoạt động này lắm, nhưng năm nay năm cuối rồi, chắc không tham gia được, còn mấy năm trước anh lại không biết đến mạng Trường xưa, nên cũng không biết. Anh chỉ tham gia tình nguyện ở trường thôi. Tình nguyện cũng có cái vất vả riêng, nhưng cũng có cái vui riêng của nó em nhỉ.
    Cảm ơn em rất nhiều, anh cũng chúc em y như vậy. Mà mai cuối tuần rồi, có dự định gì không?
    Hì, con gái là chắc chắn rồi. Diễn đàn mình nữ đã ít, và những người chịu post bài lên lại càng ít hơn. Chịu khó tham gia thảo luận để diễn đàn có nếp có tẻ Ly nha.
    Thì trong blog của em có đó (qingli sinh năm 89 cho phép anh gọi là em nha). Ở cuối bài viết có CỐ LÊN! LY CÒI! NHẤT ĐỊNH PHẢI THÀNH CÔNG! mà. Thế em tên là Ly à, em đang học ở đâu vậy. Mà em vào diễn đàn giới thiệu để mọi người cùng biết và làm quen nha. Có khi nào em cũng học ở trên Hà Nội không nhỉ?
    Hì, mình nói tên rồi mà. Mình là Trần Anh Đức, còn học ở đâu thì chắc qingli đã biết, nếu chưa thì để tin nhắn sau vậy. Mà qingli cũng giới thiệu về mình đi chứ, hình như qingli tên Ly à, mà cậu còi lắm đúng không? ^^
    Chào mừng qingli đến với VinhBaoClub, cùng tụi mình phát triển VinhBaoClub bạn nhé.
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Đang tải...