V

Bài viết trên hồ sơ Hoạt động mới nhất Các bài viết Giới thiệu

• G
    èo chị Vann vào room xem em post bài ah, chị im lặng thế làm em ngại ko dám post tiếp : (
    G
    ^^!, nay em về sớm nhưng bx lại đi đâu chẳng biết, chán quá, chắc em out ăn tối rồi ngủ luôn đây :)
    G
    :D em cổ vũ nhiệt tình đó, sau này nếu mà...em mừng to lắm< nhưng phải mời đấy>
    G
    có khi sau này biết đâu lại thành thật chị nhỉ, lúc ấy anh chị sinh bé trai<gái>, em sinh bé gái<trai>....sau đó làm thông gia hehe
    G
    èo, chị cứ làm như bọn em...lắm không bằng :(.Ah mà anh chị ko tổ chức cưới ah, năm hết tết đến rồi đấy
    G
    mà khả năng của chị làm em ngưỡng mộ quá ^_^
    G
    hehe, em biết mà...ngày nào em cũng vào, đúng là mọi người chém chuẩn ^^
    G
    hj em vào nhưng ko đăng nhập...là Khách ý ^_^
    Một lần vô tình Em đăng nhập bằng điện thoại,và đã nghe được chuyện tình của Chị và bạn trai khi chị chat với anh chieudo.lúc đó Em không chat được,thôi chị ạ,chuyện gì rồi cũng qua,cố gắng sống vui vẻ chị nhé,Những chuyện buồn sẽ còn rất nhiều,nhưng cuộc sống sẽ là do suy nghĩ của ta.Em luôn bắt tình cảm theo suy nghĩ,và Em hạnh phúc cực khi thấy mình có thể thấy vui vẻ trong rất nhiều chuyện không như mong muốn.hihi
    Truyện tranh, hoạt hình là sở thích của anh mà. Thế là vợ chồng mình có nhiều điểm chung rồi đấy.
    chao ban minh rat vui khi dc lam quen voi ban tren dien dan cua que huong minh,ban khong tu choi loi moi ket ban tu to chu?
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Đang tải...