Đếm ngược từng ngày "Đấu giá ủng hộ VBC tròn 2 tuổi"

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
đi ẩn, hy vọng chộp đc kai đồng hồ cát, tiềm lực mình k mạnh, k căng với anh hiếu đc :(

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Cả nhà ẩn cư chờ chốt hạ rồi. Tôi đảm bảo đêm 10-10 sẽ có rất nhiều "ma"

taodo

Trùm quậy phá VBC
ẩn làm gì,cứ ra giá đi để cuộc đấu giá sôi nổi.giá vẫn bèo mà,chưa gặp đối thủ gì cả,quay đi quẩn lại có ông Hiếu và ông Sơn.Còn lại di tản hết rồi

anhnongdan

Chỉ còn 4 ngày nữa.
Các bác, các anh chị em và toàn thể quần chúng VBC nhào vô nào.

ý! lâu ko có mạng nên ko vào VBC đc.tình hình là các bác cho em đk cái đôi móc chìa khoá mạ vàng 50K nhé.làm 2 cái 1 cái tặng ng iu chứ nhở.ai vào tranh với mềnh ko.
mà tình hình đấu giá gì mà yếu gê.mọi ng đâu,vào đấu giá ủng hộ VBC đi,ai lại để mỗi dvhieu ôm tất thế.Mình thấy những vật đấu giá là rất bình thường,về mặt giá trị cũng rất thấp,nhưng về mặt tình cảm thì nó là vô giá đấy.

đi ẩn, hy vọng chộp đc kai đồng hồ cát, tiềm lực mình k mạnh, k căng với anh hiếu đc :(
Cố gắng lên em. Mọi người đang ủng hộ em đấy.

Cả nhà ẩn cư chờ chốt hạ rồi. Tôi đảm bảo đêm 10-10 sẽ có rất nhiều "ma"
Mọi người đang trong tư thế sẵn sàng chờ tới hồi kết anh à, các vật phẩm sẽ thuộc về ai đây, ai nhanh chân hơn nào...

Sửa lần cuối:

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Đến 10-10 em có về đc quê để trao quà ko nhỉ? Đc thì chuyển cho anh 1 ít đi đặt cỗ nhé. 1 mình ko kham nổi. hjhj

anhnongdan

Đến 10-10 em có về đc quê để trao quà ko nhỉ? Đc thì chuyển cho anh 1 ít đi đặt cỗ nhé. 1 mình ko kham nổi. hjhj
10.10 thì em không về được rồi, tới sinh nhật em về một thể, vì cũng là cuối tuần sau rồi anh à. Còn em thấy đặt cỗ thì mình cứ đặt cọc trước một khỏan nhỏ thôi, rồi đến lúc xong xuôi mới thanh tóan một thể mà anh.

anhnongdan

Chỉ còn 4 ngày nữa.
Ai sẽ là chủ nhân sáng giá của phiên đấu giá lần này, ai sẽ nhanh chân hơn ai nào.

anhnongdan

Chỉ còn 3 ngày nữa.
Ai sẽ là chủ nhân sáng giá của phiên đấu giá lần này, ai sẽ nhanh chân hơn ai nào.

hoangcanctt

Hay lắm Việt. Những món đồ này có vẻ phù hợp với thị hiếu của đa số thành viên VBC đấy!
Các rân chơi đâu rồi, chiến đấu thôi nào.

@Việt: Em nên định dạng phiên đấu giá lại một chút cho nó "chuyên nghiệp"
Một phiên đấu giá bao gồm:
1.Vật phẩm đấu giá: tên, nguồn gốc, tính năng....
2.Giá khởi điểm
3. Bước giá: có thể tối thiểu 5k cho mỗi lần ra giá hoặc bước giá tự do
4. Thời hạn kết thúc phiên đấu giá
5. Các quy định khác
...
bai tho hay day ....................................................

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
cái đồng hồ cát 5 mằu vẫn trong tay anh hiếu ạ :::) em mất thẻ ATM rồi, tiền có mà đứng tên papa k rút đc ra mà tiêu :((
mà sẽ đu với anh vụ đấy =.= đi âne đã 8->

anhnongdan

Chỉ còn 2 ngày nữa.

anhnongdan

Chỉ còn 01 ngày nữa.

anhnongdan

Chỉ còn 15 giờ nữa.

dvhieu

Member
Chỉ còn 15 giờ nữa.

Hazz
Trên này mát quá nhỉ.
Tối làm về qua chỗ Sơn mượn con 3G về tối còn canh chừng bon chen với những thành phần manh động :-"

hoaivitkute

Moderator
hixhixx......thôi hiếu già xuống đi....mát quá là tử nạn đấy.......
nhường con chim cánh cụt lại choa e....nhà đang thiếu thốn
70k nhé....giá chốt đấy....anh mà quyết ẵm thì thôi nhường.....

taodo

Trùm quậy phá VBC
Thôi anh Hiếu nhường em nó con chim đi,khổ,mong mỏi cầu khẩn anh như thế mà ko nhường thì còn gì là con trai.như thế thà cắt chym ném đi thôi :)) còn mấy món đồ thâp giá kìa,mọi người vào ẵm đi.để ông hiếu ẵm hết thì phiên đấu giá này 1 mình nổi loại mất

anhnongdan

Chỉ còn 9 giờ nữa.