[ĐB VBC] Lời mời giao lưu bóng đá VBF gửi tới VBC

taodo

Trùm quậy phá VBC

Sau trận giao lưu trước với diễn đàn thptvinhbao.net do chưa đủ quân số và cũng muốn chuyến du đấu mang lại kết quả tốt hơn cũng như sự gắn kết của các cầu thủ trong đội bóng với nhau.Đại diện của VBF đã đích thân đáp chuyến máy bay nhanh nhất đến VBC gửi lời mời giao lưu tới diễn đàn của chúng ta.

Vậy mình lên topic này hỏi ý kiến các thành viên xem thế nào ? Chúng ta sẽ có 1 ngày nữa để thư giãn cuối tháng này + 1 buổi giao lưu bổ ích sau 1 tuần rong chơi mệt mỏi.

Nếu mọi người đồng ý chúng ta sẽ thống nhất thời gian và địa điểm thi đấu với VBF.

Theo dự kiến nếu 2 bên cùng thống nhất giao lưu thì lịch sự kiến như sau

Địa điểm : lấy sân Kê Sơn làm địa điểm cho thoải mái

Thời gian : 14h30 thứ 7 ngày 2/7/2011 hoặc 7h30 chủ nhật ngày 3/7/2011

Nếu các bạn thống nhất giao lưu chúng ta đăng kí ngay tại bài viết này để tránh lập nhiều topic quá trên diễn đàn.

Thay mặt đội bóng vinhbaoclub

taodo​

Sửa lần cuối:

hoangdaica

Summerwind
Mấy bác tính toán lại đi: đúng hôm mùng 2 em lên đường đi thi ĐH rồi.
Đừng làm thế chứ, trận trước em đã chẳng thể tham gia, trạn này lại......

taodo

Trùm quậy phá VBC
Mấy bác tính toán lại đi: đúng hôm mùng 2 em lên đường đi thi ĐH rồi.
Đừng làm thế chứ, trận trước em đã chẳng thể tham gia, trạn này lại......

ôi mèn ơi,thằng Hoàng,nó đen như rận :( thì cũng phải đá vào thứ 7 chủ nhật mới tổ chức được chứ.Thôi dưỡng sức mà thi tốt em ah,thi về anh em sẽ tổ chức cho chú 1 trận khác :D:scup okie nhé

hoangdaica

Summerwind
có lẽ nên hoãn kế hoạch này.
Vì đây là giai đoạn các sỹ tử đã lên đường thi ĐH, những người còn lại cũng tham gia chiến dịch tiếp sức mùa thi

dvhieu

Member
Nếu tránh mùa thi thì đến giữa tháng 7, khi đó giải khởi tranh rồi. Hơn nữa, các cầu thù VBF hiện tại cũng ko tham gia dc do ham học, ham thi :mad:

taodo

Trùm quậy phá VBC
thế tình hình thế nào nhỉ ? để cháu còn trốn việc về thư giãn tí sau 1 ngày làm việc :rolleyes:

tuanhungvr

VIET NAM REGISTER
tình hình rất tình hình, ý kiến anh em thế nào để ta còn biết mà về chứ . . . . . . . . . . :eek:

dvhieu

Member
Tình hình là ku Sơn "đắt kèo" rồi, anh em chuẩn bị tinh thần mà bùng việc dần đi thôi!
Các bạn thấy chiều thứ 7 và sáng chủ nhật, lúc nào đá thì ổn hơn?

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Đội bóng VBC sãn sàng nghênh chiến. Chỉ lo VBF không có quân số thôi..Hehe
Còn 1 số Anh em bận việc vào thời gian này thì hẹn gặp vào cuối tháng...
Dù sao, các chú vắng mặt thì mấy anh già mới có cơ hội vào sân...
________ Duyệt 1 phiếu________