độc thân hội

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
Sửa lần cuối:
Cho tôi 1 vé đến tương lai....
buồn, buồn lắm....
Hay ngồi 1 mình hút thuốc, cả ngày chẳng muốn ăn uống gì.... dễ nổi điên lên vì nhưng lý do nghe cực vớ vẩn. Muốn đập tan cả cái thế giới này, muốn đốt cháy hết tất cả... Vin vào mọi lý do để nghĩ về người ấy dù lí trí đã bao lần nhắc mình phải mạnh mẽ lên, giữa đêm giật mình và nhận thấy ta là kẻ cô độc nhất thế gian... xa lánh tất cả nhưng được gì đâu, người ấy có biết đâu. mà biết thì cũng chỉ cười mình là kẻ hèn hạ thôi. nhưng mình phải làm gì bây giờ..... cô đơn lắm.

Tình Đơn Côi

ơ hơ! cho em xin 1 slot nhé! có gì tiện thể moi thông tin anh Hiếu để cho mọi người biết! bởi anh ấy chuyên bị gái tán... hí hí;)) dìm hàng anh Hiếu!

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
:) chào mừng tình đơn côi đến với độc thân hôi, bạn chính thức trở thành thành viên của gia đình độc thân rồi đấy, chúc bạn có những giây phút vui vẻ bạn nhé ^^

Tình Đơn Côi

:) chào mừng tình đơn côi đến với độc thân hôi, bạn chính thức trở thành thành viên của gia đình độc thân rồi đấy, chúc bạn có những giây phút vui vẻ bạn nhé ^^
nhưng cũng phải có cái avata chung cho toàn bộ thành viên hội chứ chị! chứ như này ai mà biết dc!

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
nhưng cũng phải có cái avata chung cho toàn bộ thành viên hội chứ chị! chứ như này ai mà biết dc!

hì hì, thanks ý kiến của bạn rất nhìu, việc này yoolee có xem xét đến, nhưng cần thêm thời gian cho hội mình lớn mạnh thêm và được sự đồng ý của admin đã chứ nhỉ :)

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
danh sách thành viên độc thân hội tính đến thời điểm này

1, duy.tl
2, Nho_QueHuong_vb
3, Hoang_cut
4, hoaivikute
5, nhochaycuoi
6, cauam20
7, min
8, taodo
9, cityhunter
10, kenny
11, lolemankem92hp
12, chơi_hay_nghỉ_đây
13, yooleegirl (hội trưởng tạm thời )
14, Tình Đơn Côi
15 ...

đã đến lúc anh chị em chọn màu đại diện cho hội rồi chọn cả biểu tượng cho hội nữa, anh chị em cho ý kiến nào, để chúng ta đâm đơn lên ad min đòi quyền lợi cho hội nào :)

trang_kunkun

X-V.I.P
hazz...giờ mới cập nhật thông tin về cái hội này hơi muộn màng nhưng k sao........cho e đăng kí 1 chân nhá :::)

trang_kunkun

X-V.I.P
ôlala......thế là ở trong đây đc tán zai vô tư hả chị..........có danh sách boy trong độc thân hội mềnh để chătj chém k chị :::)

Anh cũng xin 1 chân... Giờ thì độc thân thật rồi.Hjxhjx
uk công nhận vợ anh sắp sinh...đúng là độc thân thật :>:h

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
ôlala......thế là ở trong đây đc tán zai vô tư hả chị..........có danh sách boy trong độc thân hội mềnh để chătj chém k chị :::)

uk công nhận vợ anh sắp sinh...đúng là độc thân thật :>:h

uh, hội thành lập để giai tán gái, gái tán giai mà :))

Anh cũng xin 1 chân... Giờ thì độc thân thật rồi.Hjxhjx
hự hự, ai chứ anh thì gan giời em cũng chả dám cho vào hội :(

Sửa lần cuối:

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
hêhee cho vào để hum nào chị hương về VB bị chặn đường hả a.......chị hương ơi đừng dại dột nghe lời a ấy chị ạk :::)

uh, thi fem xem cái cm bên trên ấy, chị có dám cho vào đâu axit thì rẻ hơn xăng có 15k/l bán đầy đg chị cũng sợ :(