[Ảnh] Đội Vicem Hải Phòng đá tập ở sân Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

Vann máy bay

Super Moderator
Hôm nay tớ tác nghiệp ở sân vân động Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng chụp ảnh đội Vicem đang tập huấn ở đấy.
Tình hình là tớ đến lúc 3h30 thì đội đang tập rồi. Hôm nay không nắng lắm nên tập rất là ngon lành ^^.

Sau đấy thì bác Dũng đứng dậy kêu cả đội chạy bộ ^^

Sau khi chạy xong lại về kéo cơ với đá tiếp ^^

Đến khoảng 4h5' thì bác Dũng kêu cả đội dọn dẹp ra về ^^

Tớ thấy xe hướng về phía khu resort bên bờ biển của Đà Nẵng ^^ có vẻ lần này đội đi nghỉ ngơi du lịch là chính ^^

Nho_QueHuong

Thanks bạn nhé . hjc ko biết tập tành thế nào chứ triển vọng trụ hạng năm nay là hơi bị mờ nhat . buồn quá vicem Hải Phòng ơi(*):buon

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Ai bảo anh là không trụ hạng được??? Dạo này đá ngon rồi. yên tâm chờ đợi nhé

Nho_QueHuong

nhưng anh nghi lắm chú ah
đã đá lượt về rùi mà xếp cuối bảng ,những trận sau toàn gặp đối thủ mạnh ;):dap: khó lắm

Dragon_VbFc

A D M I N
Cảm ơn chị Vann về những bức ảnh, hi vọng chị tiếp tục cung cấp thông tin về đội bóng cho anh em nắm bắt được tình hình :)

Vann máy bay

Super Moderator
Tình hình là nhìn mặt thật tớ mới thấy yêu anh Robert, tình hình là ở ngoài anh ý đẹp zai quá ^^ Tớ thấy xe của đội đi về hướng khu resort 5 sao của Đà nẵng nên chắc là anh em cũng được nghỉ ngơi thoải mái lắm đây ^^

sonwonder

.:: Bộ Đội Cụ Hồ ::.
Tình hình là nhìn mặt thật tớ mới thấy yêu anh Robert, tình hình là ở ngoài anh ý đẹp zai quá ^^ Tớ thấy xe của đội đi về hướng khu resort 5 sao của Đà nẵng nên chắc là anh em cũng được nghỉ ngơi thoải mái lắm đây ^^

Đúng rồi đó chị. Em mới bay từ khách Sạn đó về, vào đó không quen không khí nên hơi mệt. Ảnh đẹp thật . hi` hi` :banhbao48: