Ảnh Offline Yên Tử. Chém nào =))Tung Sàn VBC .

Tình Dang Dở

X-V.I.P Chí Phèo Lãng Tử
Sau chặng đường dài các chiến sĩ của chúng ta đã đến nơi chân mệnh thiên tử à nhầm chân núi Yên Tử.

Tiến sát về phía chân núi, bắt gặp 2 cô em xinh tươi đang tạo dáng. Anh táo liền rút súng à máy ảnh ra chớp thời cơ chụp lén đc 1 pic. Ui chắc chắn gớm:::).

Chị Hà đi được tới chỗ đông người cái là hát vang : Có 1 con đường mang tên là tình yêu:::)
P/s: Xin quí khách đi đúng nơi qui định. Phí đi kèm 2 nghìn đồng cho 1 lượt=))

Trong time chờ đợi cũng phải tranh thủ chút nhỉ

Thôi các cụ có câu ốm vì yêu mà yếu vì ôm đi nhiều thì mỏi chân cả nhà ta nghĩ cái đã.

Trích dẫn đoạn tâm sự của nhóm phờ ren:
Lunar:-d: Hà ơi Hà xem anh Hưng tự sướng kìa?
daibangbienxank: Kệ anh ấy chứ,anh ấy tự sướng liên quan gì đến chị em mình, phải ko ?
caongoclan:Hà chỉ được cái nói đúng.
tamhonda_rk: Kệ chị em mày, anh là anh cứ phải làm phát đã.:::)

Sơn: Mày chỉ được cái thấy gái là mắt tít lên
p/s: Gái đẹp, ngu sao ko nhìn :>:h

taodo đeo kính trà xanh không độ khoác khăn xì tai phết :::)

Ếu hôm nay đi chơi với người yêu, đi cầu duyên, thế mà rơi mất đồng tiền lộc :(( Money ....Where...are you.?. :))

May quá tìm lại được không thì có mà ế chồng.

Gặp gái xinh cái bác tao ngây ngất trên cành quất rồi;):dap:

Ngộ Không version 2011 :::)

Cặp đôi X-men nhóm phờ hen. Này thì đội đá vá trời:chika:

Titanic khi thuyền mắc cạn:::)

Dâu Tây: Anh Minh, Anh thấy con bé nho nhỏ xinh xinh kia ko
Sầu Vô Lệ: anh có mù đâu mà ko thấy
Dâu tây: anh em mình ra tán nó đi
Sầu Vô Lệ : Chú chỉ đc cái mê gái, nhưng thôi anh em ta bắt tay ra tán nó đi :::). Trông chắc chắn gớm...x.x
Dâu Tây: Của nhà chia đôi của đồng chia 3. Kính lão đắc thọ chấp bác lên trước.

tamhonda_rk: mau mau lên em ơi
lunar:-d: Ứ ừ cứ từ từ. Make up xong đã. Có mỗi cái ảnh cứ bấn hết cả lên thế anh.=))

Ếu xem bác Hưng cầm tiền các anh em ngưỡng mộ. Từ từ cháu nào cũng có phần=)).

Nguy hiểm. Không phận sự miễn sờ :die: Đề nghị bác hưng đi kiểm tra lại giới tín:::) Phát này có được lưu tên trong bảng vàng nhật kí rìm hàng ko nhỉ

Sau chuyển vui chơi tá lả mọi người đã thấm mệt và đang trên đường lên tiên. Nào mình cùng lên xe bus. nào mình cùng lên tiên nhé" :>:h

Sửa lần cuối:

nhoccafe

Mọi người đi chơi vui thế ghen tị quá đi...ước gì mình cũng được lên tiên nhở...

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Được mấy kiểu, thì toàn trông như ất ơ, trông sợ kinh người :(.

911

Super Moderator
Năm sau sẽ có Mình
Năm sau Ai di chùa hương ko?
Lên Kế hoạch tết năm sau di anh em

911

Super Moderator
Kế hoạch mà. Chưa biết sẽ ntn. Mọi người cho kế hoạch Nam tới đi nhé. Tớ đang mong chờ đến tết lắm rồi

Tình Dang Dở

X-V.I.P Chí Phèo Lãng Tử
Hồi trước trót dại lao vào VBC giờ nghiện rồi khó bỏ quá :-s:>:h Love VBC.:X:X:X:X

Sửa lần cuối:

thanhtn.vb

one-night

Ối giời không nhìn kỹ lại tưởng quả tập thể thứ 2 như quả đầu năm, Die một lúc 3 TY thì nguy, không dễ tìm được những chiếc XE LU như thế

friend_kute

friendkute
Hồi trước trót dại lao vào VBC giờ nghiện rồi khó bỏ quá :-s:>:h Love VBC.:X:X:X:X

haha.ai bảo là trót dại mà là sáng suốt chứ.VBC có thuốc phiện mà nghiện là phải.

Kế hoạch mà. Chưa biết sẽ ntn. Mọi người cho kế hoạch Nam tới đi nhé. Tớ đang mong chờ đến tết lắm rồi

a cứ về đi rùi tổ chức.chuyện gì chứ chuyện ăn chơi của VBC là vô đối mà.hehe

Tình Dang Dở

X-V.I.P Chí Phèo Lãng Tử

Ối giời không nhìn kỹ lại tưởng quả tập thể thứ 2 như quả đầu năm, Die một lúc 3 TY thì nguy, không dễ tìm được những chiếc XE LU như thế
Khó tìm thì bác phải chăm sóc nhiệt tình hơn nữa vào .:)

Khó tìm thì bác phải chăm sóc nhiệt tình hơn nữa vào .:)

Sửa lần cuối:

Tình Dang Dở

X-V.I.P Chí Phèo Lãng Tử
Thích wá xá. Lần sau mềnh sẽ đi ọp. hề hề. lần sau ọp ẹp gì a e ới 1 câu nhá

Tớ là mem mới chưa vào được bao lâu. Tớ cũng có tí kinh nghiệm, lần trước trót dại và VBC sau mấy vụ off đâm ra nghiện. Tốt nhất cậu đừng đi kẻo nghiện. Mà nghiện là khó bỏ lắm. Chúc U luôn vui vẻ cùng với VBC :::))

phamtrongdac

-»(‡ l £ØV€ ¥Øµ ‡ ) »-
hic mình đi hum mùng 8 âm ùi năm nay là đủ 3 lần ùi chả thấy thành chính quả gì cả :mad: công nhận năm nay lên nhiều girl xinh :>:h

daibangbienxanhk

Thành viên Thân Thiện
Ảnh j mà đẹp thế

2 năm đánh qủa lẻ.năm nay đj zớj Vbc nữa.vậy là 3năm,đắc đạo rùj pà con ơj.Năm sau lạj đj tjếp cho chắc ăn.hjhj

taodo

Trùm quậy phá VBC
thiệt tai thiệt tai,thí chủ phải có tâm mới đạt được điều mình mong muốn,thần thánh sẽ phù hộ thí chủ,các ngài sẽ ban phước lành cho mọi người,các con cố lên

friend_kute

friendkute
Êú đi yên về tủ.chả bít có tu thành chính quả hay ko mà chân tay rụng rời.
Năm sau ai đi yên tử thì cứ rủ mình nha.hehe