Ảnh thành viên tatagiang kute ^__^

sonwonder

.:: Bộ Đội Cụ Hồ ::.
Dạ thưa bà con cô bác. Vào rạng sáng ngày 29/3/2011 tại địa phận server của yahoo chát đã xảy ra cuộc đối thoại cự kỳ căng thẳng và kịch liệt giữa 2 member tatagiang (hay còn gọi là Giang béo=_=) :rolleyes:và một member của forum VBC. Kết quả thì chẳng biết thế nào nhưng member đó đã gửi thành quả về cho chúng tôi, đó là một tấm hình (không biết là của ai) :chika:

Theo lời của thành viên "lu na dê" thì phải nói là "chắc chắn lắm" :::)

Em xin không có bình luận gì.Các bác chém nhẹ thay để em còn tiến tới nhiều phi vụ hoành tráng nữa ạ (^.^)​

Xin hết ạ​

911

Super Moderator
Lại có Chú đau đầu đây
Anh Em đâu hết roai?
Xinh the này mà ko chém cho bớt Xinh đi ah?

nhoccafe

Lại có Chú đau đầu đây
Anh Em đâu hết roai?
Xinh the này mà ko chém cho bớt Xinh đi ah?

Chú nói thế nào chứ xinh hay chắc chắn như thế này thì đừng có chém...:eek: không thì em ấy dính đến mấy vụ xì căng đan ...:banhbao26: không khéo lại nổi như cồn ấy...:6smiley_vn5:

taodo

Trùm quậy phá VBC
Thích ảnh của hot girl à ? member mới toe ở địa bàn Hải Phòng nè

tên đầy đủ : Đỗ thị Giang

Sinh ngày : 29 - 09 -1988

Cao 1m54 nặng 46kg

Nhất Chi Mai

ới. ghê wa nhỷ. cũng may 88 với 90 khá hợp :))
Ai nói 2 tuổi này hợp?
90 mệnh Thổ trong khi 88 mệnh Mộc. Thổ gặp Mộc ví như đất bằng bị đào xới, bị "hút" hết dinh dưỡng không còn "tiềm năng" để sinh Kim nữa. Nếu là nữ mệnh Mộc, nam mệnh Thổ thì lại càng đại khắc. Rất rất không nên kết hợp!

sonwonder

Tớ 90 nhá. tớ khắc rồi :(( Bác Mai bít 90 thì hợp vs tuổi nào ko chỉ em cái ;))

friend_kute

friendkute
hé hé.Chị trông vậy mà cũng bị ku Sơn vs Táo lừa.Thế này thì ra ngoài đường mới dễ nhận ra người VB chứ.hì hì

911

Super Moderator
Úi zoi!! Nhìn 2 cái nhẫn mà nản
Thôi Thì De Anh Em chém vậy
Tớ xin rút nhé!!

dvhieu

Member
Tớ 90 nhá. tớ khắc rồi :(( Bác Mai bít 90 thì hợp vs tuổi nào ko chỉ em cái ;))
Nhất Chi Mai nói đúng đấy. Xét về ngũ hành bản mệnh thì rõ ràng 90 ( mệnh Lộ Bàng Thổ) và 88 (Đại Lâm Mộc) không thể coi là hợp nhau được. Lộ Bàng Thổ tức là "đất ở ven đường" về tính chất đã mong manh và thất thế lại gặp cả một "Đại Lâm Mộc" (rừng gỗ lớn) thì lại càng bị áp đảo. Tất nhiên là có "phương án" hóa khắc nhưng tốt hơn là không nên kết hợp "kèo" này :D.
Thổ sinh Kim, Sơn cứ tìm "chị" nào Mệnh Kim và "chiến" nhé. 84, 85 chẳng hạn :))

sonwonder

èo.thế này thì chết mất chiến sao đc. hơn mềnh những 5,6 tuổi lận :((. không biết 9x thì năm nhiêu là mệnh kim nhỉ. mấy em teen teen có em nào mệnh kim h0k thý????? không có thì giới thiệu 10x cũng đc :mad::mad:...............................................:die:

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
úi, đẹp gái nhể, em cóa ý kiến, mấy chị xinh xinh khôg nên cho gia nhập 4r .... chỉ toàn làm nội bộ mất đoàn kết thui :::)

èo.thế này thì chết mất chiến sao đc. hơn mềnh những 5,6 tuổi lận :((. không biết 9x thì năm nhiêu là mệnh kim nhỉ. mấy em teen teen có em nào mệnh kim h0k thý????? không có thì giới thiệu 10x cũng đc :mad::mad:...............................................:die:

90 như chú á, hợp với 90, 91, 89, nhưng đa phần con trai tuổi chú toàn ế thôi :>:h

Cua Mều

úi, đẹp gái nhể, em cóa ý kiến, mấy chị xinh xinh khôg nên cho gia nhập 4r .... chỉ toàn làm nội bộ mất đoàn kết thui :::)

90 như chú á, hợp với 90, 91, 89, nhưng đa phần con trai tuổi chú toàn ế thôi :>:h

sao lại nói ra sự thật phũ phàng thế hoho:::)

hình of đâu hết rồi tính ém hàng ah2 :eek: