ảnh off nè mọi người ơi!

friend_kute

friendkute
mải đi học nên post tạm đã nhé cả nhà.tối về post tiếp.

những thành viên tới sớm nhất.

Những người đi off nè.vui lắm

mọi người thông cảm chém tạm đi nha.hiiiii

Sửa lần cuối:

Vann máy bay

Super Moderator
Èo ít quá nhưng mà nhìn đống ảnh này mới càng phát hiện ra là bác Đức hum qua hơi bị phởn, càng lúc càng quá đà, chẹp nhìn cứ như là cưa sừng làm nghé á ;))

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Dã man, nhìn mấy cái ảnh này, mình không nhận ra mình nữa. Sao lại chọn mấy cái ảnh này hả Lan ơi, không còn cái nào đẹp hơn nữa à?

mua_tuyet

Mạng cùi bắp load chậm làm mình tưởng ảnh off có mỗi cái ở... chữ ký của ông thanhtn.vb hehehe. Dân tình VB ở HN đông vui đấy chứ. Mà thời tiết VN giờ đẹp nhỉ, hình như có sương mù rồi thì phải ???

NiceDream

Active member
Làm gì có sương mù! Anh nhìn cái kiểu gì vậy? Mưa mù thì đúng hơn ạ! Thế nhưng mà đi chơi mưa mù, vui thật!

mua_tuyet

Thì anh thấy mờ mờ ảo ảo, nhưng thấy mọi người có ai đội mũ đâu nên tưởng sương mù thôi. Mà mờ mờ ảo thế mới là mùa thu VN chứ em.

tamhonda_rk

Member đang bị kỷ luật
Oài sao ảnh mờ thế >< Lúc đầu có 10 ng sau phát sinh ra thành 20 ng kìa :)
3 cô caongoclan,daibangbienxanh,huongduongxanh nhớ nhá,đứng đằng sau cho mình mọc sừng hức hức

taodo

Trùm quậy phá VBC
mấy kái mình đẹp trai thì ko post lênx.x lan ơi anh có thù oán gì với em đâu mà lỡ đối xử với anh thế:eek::>

friend_kute

friendkute
hà ơi sao hôm đó t với m cười nhìu vậy nhỉ,cười hết phần người khác,chắc mọi người tức mình lắm vì mình mà họ phải cười nhìu nhi?
admin ơi anh còn nhìu ảnh đẹp lắm đấy,chờ e post lên mọi người cùng chém a.
taodo ơi đấy là những ảnh đẹp nhất của a rùi đó.hiiiii
tamhonda_rk: hii có ai cho a mọc sừng đâu,đấy là sừng của a tự mọc đó chứ