__ĐƠN XIN NHẬP NHÓM_ Gà bay _ MINH-THÁI-GIUN _

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Có vẻ như nhóm này thu hút được nhiều thành viên thật. Trưởng nhóm đâu nhỉ, đóng dấu cái cộp, để BQT còn xét duyệt nào.

tuanhungvr

VIET NAM REGISTER
trưởng nhóm là ai nhể, vào cho anh xin cái dấu, có nguyện vọng từ lâu rùi, hôm nay mới có cơ hội. mong BQT giải quyết trong thời gian sớm nhất. thank:cool:

Tình Dang Dở

X-V.I.P Chí Phèo Lãng Tử
Nhóm sẽ họp bàn và đưa ra quyết định sớm để BQT còn xét duyệt :D. Xin cảm ơn sự ủng hộ của các thành viên.

Sau khi họp bàn , các thành viên của nhóm đã thống nhất ý kiến kết nạp thành viên As.Roma vào nhóm X-V.I.P. Còn 1 số thành viên khác , hay cứ tiếp tục đóng góp và thể hiện mình, BQT sẽ xem xét và duyệt đơn cho các bạn .

Mong anh M.I.N sớm kết nạp đồng chí Sơn vào nhóm như mong muốn.

P/s : Anh Sơn cố gắng giữ vững nhé, bọn em rất tin tưởng và hi vọng vào sự năng nổ và nhiệt tình của anh .

Thay mặt nhóm X-V.I.P.
HP Tình Dang Dở

Sửa lần cuối:

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Đang hồi hộp chờ đợi ngày được bay... MIN ơi, có đổi con gà nhiếp kia thành Đại bàng được không nhẩy??

tuanhungvr

VIET NAM REGISTER
Nhóm sẽ họp bàn và đưa ra quyết định sớm để BQT còn xét duyệt :D. Xin cảm ơn sự ủng hộ của các thành viên.

Sau khi họp bàn , các thành viên của nhóm đã thống nhất ý kiến kết nạp thành viên As.Roma vào nhóm X-V.I.P. Còn 1 số thành viên khác , hay cứ tiếp tục đóng góp và thể hiện mình, BQT sẽ xem xét và duyệt đơn cho các bạn .

Mong anh M.I.N sớm kết nạp đồng chí Sơn vào nhóm như mong muốn.

P/s : Anh Sơn cố gắng giữ vững nhé, bọn em rất tin tưởng và hi vọng vào sự năng nổ và nhiệt tình của anh .

Thay mặt nhóm X-V.I.P.
HP Tình Dang Dở

còn anh thì sao, anh có ý tham gia nhóm trước ku sơn. rất mong BQT cùng nhóm X-V.I.P xem xét . :p:hoc

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Anh Hưng không làm đơn xin theo đúng thủ tục... Khi làm đơn lại là sao chép, không chịu bỏ công sức ra viết.Như thế không thể hiện lòng quyết tâm. Hehehe Anh chờ đợt 2 nhé...

tuanhungvr

VIET NAM REGISTER
Anh Hưng không làm đơn xin theo đúng thủ tục... Khi làm đơn lại là sao chép, không chịu bỏ công sức ra viết.Như thế không thể hiện lòng quyết tâm. Hehehe Anh chờ đợt 2 nhé...

anh làm theo mẫu của chú, có căn chỉnh chút mà. mong BQT cùng nhóm X-V.I.P xem xét, tạo điều kiện. tớ hứa sẽ luôn cố gắng vì 1 vbc vững mạnh:D:scup

hong ha

Thôi...các anh cứ lo ăn chơi đi....Đua đòi vào chỗ nhóm X-VỊT ấy làm gỳ không být...... :chika:

lâm ơi....hum nào nhóm với chị nha..............................:D:scup

chưa được duyệt đâu cưng ơi :)) ........ chờ nhá ............

ếu kiêu thế
vào x-vip làm gì...............mai tớ lập cái nhóm tùi vào nhóm tớ nha........................

Sửa lần cuối:

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Hà định lấy tên nhóm là gì? Hahaha...Anh nghĩ ra nhiều tên lắm, nhưng không dám nói

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Đã kết nạp anh Sơn vào nhóm gà bay. Cùng cả nhóm giúp diễn đàn ngày càng phát triển anh nhé.