__[H/a]__ Buổi khai trương Tiệm tóc As.roma

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Cảm ơn tất cả mọi người đã đến chung vui và những lời chúc tốt đẹp.

911

Super Moderator
thế mới thấy tc mọi người dành cho nhau thật tuyệt vời , thanks all u guys . love u ....

tatagiang

Kinh nhỉ! lâu lắm không vào VBC. thấy anh AS ROMA có quán tóc hoành tráng quá phải vào chúc mừng cái/1 hôm nào em lên nhớ miễn phí làm tóc cho em nhé, hehe

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Ai chứ tatagiang anh luôn luôn nhiệt tình hết mình. Lúc nào lên anh "sờ tút" lại sắc đẹp cho. Đảm bảo ko lấy tiền. Chỉ xin tý kinh tế cho trẻ em đêm trung thu thôi

smjl3_ch3rry

sag trọng vs tuyệt vời!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Tình Dang Dở

X-V.I.P Chí Phèo Lãng Tử
cais cánh gà em tăm từ đầu bữa quay đi làm cốc riệu thuốc lại đâu mất. Đồng chí nào thịt của mềnh lên tiếng đi nhở.:mad: Chúc anh sức khoẻ và thành công nha.

Nho_QueHuong

hôm nay mới vào chúc chú dc sr chú nhé, chúc tiệm tóc của chú làm ăn ngày càng tấn tới,góp phần làm đẹp cho đời ,làm ăn phát đạt và đóng góp nhiều cho xã hội &vbc nhé

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
óe, sao hình của mình xấu gái wa vậy tar, ai cầm máy chụp ảnh hum đấy nhỉ? bồi thuờng đi ;):dap:

Tình Dang Dở

X-V.I.P Chí Phèo Lãng Tử
Ông nào phó nháy kém thật. Em Hương trông ngoài đới..thế, vậy mà lên ảnh đen xì xì. Nản.
Hjxhjx, ko biết bao giờ mới đc gặp lại em. Anh vào Nam thăm em đc ko nhỉ?